Hạng B1
19/10/06
96
0
6
53
RE: Xin phép Post hình Santafe

em thích cái logo I'm VKool quá, đi ngoài đường em toàn tìm để ngắm rồi chảy nước miếng, chỉ có điều xe em ghẻ quá nên không dám dán :(

Hạng B2
22/2/07
113
532
118

Xe này giá trên thị trường hiện giờ bi nhiêu vậy bác?

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Trích đoạn: Kienvang

Đ.c Kiên ơi, dán cho em này tối đa là bao nhiêu vậy?
Thưa D.C Lưu, dán V-KOOL cho iem nó thì giá cũng "sêm sêm" như xe của bác. Dạo này D.C có khỏe ko? Lâu quá ko gặp! Hôm nào ra Hà Nội sẽ hú D.C đi Bia...Hơi nhé!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: V KOOL

Thưa D.C Lưu, dán V-KOOL cho iem nó thì giá cũng "sêm sêm" như xe của bác. Dạo này D.C có khỏe ko? Lâu quá ko gặp! Hôm nào ra Hà Nội sẽ hú D.C đi Bia...Hơi nhé!
Sorry 4R vì chát riêng một tí. Em Gala tôi đẩy 19k rồi, đang tìm em mới, Fe đang trong tầm ngắm, nên mới hỏi đ/c. Hôm nào ra HN, phone cafe, cà pháo tí!:D

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Theo e thì cứ gộp chung cả hội Cap và San vao cho đông vui các bác ạ.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Thưa D.C Lưu, dán V-KOOL cho iem nó thì giá cũng "sêm sêm" như xe của bác
To bác V Kool: Bác dán fim cách nhiệt đúng ko? Bác cho e hỏi là nếu dán hết cả xe Santafe thì hết bao nhiêu xiền và địa chỉ để dán ở đâu?

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Trích đoạn: V KOOL

Sorry 4R vì chát riêng một tí. Em Gala tôi đẩy 19k rồi, đang tìm em mới, Fe đang trong tầm ngắm, nên mới hỏi đ/c. Hôm nào ra HN, phone cafe, cà pháo tí!:D

Sorry 4R vì chát riêng một tí. Hix...Hix...Khỏang 14/5 Em ra HN nhất định sẽ phone cho bác để cafe, cà pháo tí!:D