Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
Đang có nhu cầu nâng cấp cho e micro cùi bắp ở nhà, mấy hôm nay cũng lọ mọ để tìm hiểu thì thấy có em mic USS1000 hàng Việt Nam coi về thông kĩ thuật khá là ưng ý. Nhưng đều là những thông tin giới thiệu, không có kinh nghiệm chia sẻ của những người đã sử dụng. Có bác đã xài qua micro không dây này rồi thì review giúp em. Vì cũng hơn 6tr cho 1 chiếc micro không dây nên em cũng không có dám chủ quan.

Hạng B2
25/2/15
121
73
43
E USS1000 của Vina KTV này là đời sau của em USS 900 đúng không bác? Nếu chính xác thì chất lượng khỏi phải bàn nhé! E đang dùng USS 900 mà, lọc âm phải nói là tuyệt vời, đời sau thì e có thể chắc chắn là phải nâng cấp hơn so với đời trước đấy ạ! :D :D :D

Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
E USS1000 của Vina KTV này là đời sau của em USS 900 đúng không bác? Nếu chính xác thì chất lượng khỏi phải bàn nhé! E đang dùng USS 900 mà, lọc âm phải nói là tuyệt vời, đời sau thì e có thể chắc chắn là phải nâng cấp hơn so với đời trước đấy ạ! :D :D :D
Nhưng khổ nỗi e cũng chưa có thử đến ẻm USS 900 cơ bác ạ! :) Nào đã có xài đâu, nếu xài rùi thì đã k phải lên đây hỏi kinh nghiệm các bác. E có lượn lờ mạng tìm hiểu thì thấy có những thông tin đánh giá khá hay về USS1000 nên mới bít đó chứ!

• Like
Reactions: Thienthan
Hạng B2
19/5/15
119
64
28
41
Bây giờ phải công nhận là trên thị trường có nhiều loại micro không dây lắm! Tìm được 1 chiếc ưng ý nói thật không phải là chuyện đơn gian đâu nha!

• Like
Reactions: Tiendinhkhang
Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
Micro không dây USS 1000 có ưu điểm là có sử dụng công nghệ tín hiệu số để hiệu chỉnh, tái tạo âm thanh giúp cho âm thanh trung thực mềm mại và tinh tế hơn rất nhiều so với các dòng micro karaoke thông thường.E rất ưng công nghệ này, bác mà có thời gian, thì e khuyên bác nên đến trực tiếp mà test thử, ok thì lấy, còn không thì thôi.
Nhưng vì thấy giá em mic này cũng hơn 6 củ, thấy cũng hơi chát, nên nếu e có mua thì vẫn muốn tìm hiểu kĩ, để xem em nó có xứng đáng với đồng tiền mình bỏ ra không? :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: Nếu được các bác đánh giá ok thì e mới đi test thử cho nó chuẩn.

• Like
Reactions: Sam_Koligin
Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
Bây giờ phải công nhận là trên thị trường có nhiều loại micro không dây lắm! Tìm được 1 chiếc ưng ý nói thật không phải là chuyện đơn gian đâu nha!
Cũng chính vì nhiều loại quá, nên tìm được 1 loại ưng ý không phải là chuyển đơn giản :) :) :) Micro ở nhà e cũng có 1 đôi rồi, nhưng lọc âm chán lắm! Nên lần này nếu đầu tư e đầu tư hẳn loại cao cấp luôn.

Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Nhưng khổ nỗi e cũng chưa có thử đến ẻm USS 900 cơ bác ạ! :) Nào đã có xài đâu, nếu xài rùi thì đã k phải lên đây hỏi kinh nghiệm các bác. E có lượn lờ mạng tìm hiểu thì thấy có những thông tin đánh giá khá hay về USS1000 nên mới bít đó chứ!
Kể ra thì bây giờ ở nhà bác vẫn đang dùng mic cùi bắp thì chắc không có kinh nghiệm trong vấn đề này thật ;) ;) ;) Thôi bác chịu khó đọc qua thông tin này, xem có bổ sung thêm được j ko nhé!
http://vinaktv.com/micro-khong-day-uss-1000-vinaktv

Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Cũng lâu lắm rồi e ko tìm hiểu về mảng này, lâu rồi công việc ngập đầu cũng chẳng biết hát hò là gì :( Nhiều khi cũng muốn được hát hò mà xả stress mà cũng chẳng có thời gian.

Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
Kể ra thì bây giờ ở nhà bác vẫn đang dùng mic cùi bắp thì chắc không có kinh nghiệm trong vấn đề này thật ;) ;) ;) Thôi bác chịu khó đọc qua thông tin này, xem có bổ sung thêm được j ko nhé!
http://vinaktv.com/micro-khong-day-uss-1000-vinaktv
Hic! :( E cũng đọc đi đọc lại cái này nhiều rồi bác ạ! Nên mới biết đến em mic không dây này chứ! Nhưng vẫn muốn tìm hiểu để những bác đã sử dụng rồi đánh giá chi tiết thì hợp lý hơn.

• Like
Reactions: Thienthan