AAA
Bảo Hiểm AAA
8/4/07
86
1
16
53
Dựa trên tinh thần phục vụ các Bác thành viên của OS một cách tốt nhất, thay mặt công ty CP Bảo Hiểm AAA xin phép được các Bác chia sẽ ý kiến/giới thiệu về những Gara đã sửa dòng xe mà bác đang sử dụng (dòng xe theo Chi Hội) mà các Bác thấy vừa lòng nhất.

Dựa trên sự đánh giá từ phía các Bác, Bảo Hiểm AAA sẽ tiến hành xem xét và ký hợp đồng liên kết sửa chữa hầu phục vụ các Bác theo đúng nguyện vọng của mình.

Các Bác vui lòng cho em xin các thông tin:

1. Tên gara:
  2. Địa chỉ gara:
  3. Đánh giá của các Bác theo thang điểm 5 (càng cao thì dịch vụ càng tốt):
Xin cảm ơn các Bác.

Hạng C
5/4/07
732
447
63
Sài phố
hình như AAA chưa có liên kết với Euto Auto thì fải?
nếu chưa có thì liên kết gấp.
@thanhminh: bác nhạy cảm quá chăng??? AAA có nguyên cái link tổ bố ngay trang chủ kìa...

Tập Lái
19/4/12
42
3
8
Bao hiem ong 3A chan lam
Thay kieng chan gio truoc boi thuong 2,5 trieu.ko du de thay nhot....
Cac gara lien ket ko co gara nao biet sua chua Bmw...mot so gara chuyen dong xe Duc thi ko chiu lien ket voi 3A.
3A nen xem lai.

Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
Bồi thường 2,5 triệu cho thay kính chắn gió là dựa vào cái gì vậy bác? Chẳng lẽ họ chỉ đồng ý cho mình hàn lại kính chứ không cho thay mới? Bảo hiểm một chiều hay hai chiều?

Hạng B2
24/6/09
117
7
18
Vũng Tàu
BMW s3 nói:
Bao hiem ong 3A chan lam
Thay kieng chan gio truoc boi thuong 2,5 trieu.ko du de thay nhot....
Cac gara lien ket ko co gara nao biet sua chua Bmw...mot so gara chuyen dong xe Duc thi ko chiu lien ket voi 3A.
3A nen xem lai.

Theo em hiểu thì vụ này phụ thuộc vào điều khoản trong hợp đồng BH. Nhưng nếu BH 2 chiều full options mà làm kiểu này thì.........

Hạng B2
28/8/12
208
18
28
44
trời ơi , có dzậy cũng hỏi , "gâra sửa BMW tốt nhất là EA chứ ai ";);););)