AAA
Bảo Hiểm AAA
8/4/07
86
1
16
53
Dựa trên tinh thần phục vụ các Bác thành viên của OS một cách tốt nhất, thay mặt công ty CP Bảo Hiểm AAA xin phép được các Bác chia sẽ ý kiến/giới thiệu về những Gara đã sửa dòng xe mà bác đang sử dụng (dòng xe theo Chi Hội) mà các Bác thấy vừa lòng nhất.

Dựa trên sự đánh giá từ phía các Bác, Bảo Hiểm AAA sẽ tiến hành xem xét và ký hợp đồng liên kết sửa chữa hầu phục vụ các Bác theo đúng nguyện vọng của mình.

Các Bác vui lòng cho em xin các thông tin:

1. Tên gara:
  2. Địa chỉ gara:
  3. Đánh giá của các Bác theo thang điểm 5 (càng cao thì dịch vụ càng tốt):
Xin cảm ơn các Bác.

• Like
Reactions: newbieppc
Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
Chính xác, tthường thường Bác nào đi Nissan & Infiniti 1 thời gian là chạy mất đôi dép vì phụ tùng khó kiếm chứ không phải khó sửa.
Hỏi 2 Bác ấy thì khỏi sợ nhầm vì xài lâu năm và có tìm tòi.^^

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
leo188 nói:
Chính xác, tthường thường Bác nào đi Nissan & Infiniti 1 thời gian là chạy mất đôi dép vì phụ tùng khó kiếm chứ không phải khó sửa.
Hỏi 2 Bác ấy thì khỏi sợ nhầm vì xài lâu năm và có tìm tòi.^^

Sale Nissan nói gì là ai dám chơi Nissan trời :D:D

Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
@bác Huy : thì e nói lúc xưa gara ngoài sửa thì thế, chẳng lẽ bây giờ em lại tự khen em sao he he he......:D:D:D:D
Xe bác hết hạn đăng kiểm chưa bác, thứ 6 này bên em khai trương nè, bác qua cafe chơi hen

Tập Lái
8/7/12
4
0
8
Hà Nội
công nhận Nis chạy sướng, rất chắc chăn. mỗi tội đồ đạc hơi khó kiếm chút thôi. em vote cho Nissan :D

Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
Giờ phụ tùng nhập từ Đài Loan , Indonesia , Trung Quốc hơi bị nhiều á...chỉ có các tỉnh La chưa mặn mà lấy về thôi ( do xe Nisan dđược tỉnh còn ít và Đa phần là quá cũ rồi )

AAA
Bảo Hiểm AAA
8/4/07
86
1
16
53
Bao Hiem ÂAA lien ket voi Nisan Tan Son Nhat de phuc vu cac Bac su dung dong Nissan ke tu 1/12/2012 nhe cac Bac oi.
Em cung chay dong Nissan a. Dung la phu tung hoi hiem nhung trong thot nay, Bac Le Cai chuyen lo vu phu tung voi gia tot.

Tập Lái
13/12/12
22
5
3
vậy bác Lê ô là gara sửa nissan và trạm đăng kiểm lun hả bác