AAA
Bảo Hiểm AAA
8/4/07
86
1
16
53
Dựa trên tinh thần phục vụ các Bác thành viên của OS một cách tốt nhất, thay mặt công ty CP Bảo Hiểm AAA xin phép được các Bác chia sẽ ý kiến/giới thiệu về những Gara đã sửa dòng xe mà bác đang sử dụng (dòng xe theo Chi Hội) mà các Bác thấy vừa lòng nhất.

Dựa trên sự đánh giá từ phía các Bác, Bảo Hiểm AAA sẽ tiến hành xem xét và ký hợp đồng liên kết sửa chữa hầu phục vụ các Bác theo đúng nguyện vọng của mình.

Các Bác vui lòng cho em xin các thông tin:

1. Tên gara:
  2. Địa chỉ gara:
  3. Đánh giá của các Bác theo thang điểm 5 (càng cao thì dịch vụ càng tốt):
Xin cảm ơn các Bác.

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
MIV 4/5, cơ bản là tốt và sẽ còn tốt hơn nữa. Nhân viên nhiệt tình và được đào tạo liên tục.

Mong MIV đông khách của các hãng khác, ví dụ mer/bim/ody.. muốn thay phụ tùng tự nhập qua các nguồn khác nhau nhưng không thay trong hãng do hết bảo hành và giá cao mà nếu MIV làm được giá hợp lý sẽ khá nhiều xe có nhu cầu. Một số phụ tùng Subaru phổ biến mà có sẵn thì tuyệt vời, subaru ngày càng nhiều người sử dụng tại VN.

AAA và MIV có thể phối hợp làm roadside assistance cho khách, hiện nhiều khách có nhu cầu mà thiếu chỗ tin cậy. Subbies một là vào MIV, hai là tự làm ở nhà, ít xe nào ra garage ngoài.

Chỉnh sửa cuối: