9/7/13
11
0
0
Chào các Bác trên Diễn đàn,
Em thì em rất thích xe Jeep nhưng do chưa có kinh nghiệm về em nó lắm nên lên đây nhờ các Bác chỉ giáo xem là như thế nào cho phù hợp để có một em nó du hội cùng các Bác.
Tài chính thì em cũng không có nhiều,mong các Bác chỉ giáo.Em cảm ơn !
Cho em hỏi tí : Có chỗ nào có xe làm sẵn không các Bác,em đến đó coi rồi thấy em nào được thì múc luôn.Em ờ Sì...Gòn !!
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Máu em là máu AB lai máu JEEP !!!

Tập Lái
14/7/13
0
2
8
a thich jeep bầu hay lùn.bầu e có 2 chiếc máy móc ok đi xa vô tư.đi off cũng tôt

9/7/13
11
0
0
Bác ducminhbp cho em hỏi lai tí: Con bầu của Bác giá cả sao Bác ?
Bác cho máy cái hình lên để anh em thưởng thức cho biết !
Cảm ơn Bác !

Tập Lái
14/7/13
0
2
8
tình hình là mem mới chưa up hình lên được các bác bác gé wa bonbanh.com xem nhé.xe em 2 chiếc người đăng tên là A minh.jeep lùn zin ông anh em cũng có 1 chiếc A2 nghe đâu ổng kêu 170tr.xe em xem rồi củng ok lém.bác có nhu cầu alo em nha 0915848185.em ở đồng xoài bình phước.jeep bầu em 1 chiếc cj6 dài đòn zin 90/100 giá 110tr có giá tốt cho ae cùng đam mê.và 1 máy 2y hợp lệ 2 cầu như hình avata 210tr đi đường trường hay đi rẫy vô tư.hum tết em đi Cần thơ 1 mạch 400km vô tư lên cao tốc trung lương text gần hết ga là 120km/h.kinh nghĩ lại thấy mình liều quá

9/7/13
11
0
0
Em cảm ơn Bác ducminhbp,em sẽ ghé qua Bonbanh.com coi xe của bác.
Bác đi Trung Lương mà 120Km Bác nói kinh và liều,em mà như Bác thì ..............rợn tóc gáy khi đến nơi !! Bác mà chạy xe Ben thì em thấy em chạy vô..........hẻm trốn !!! Cứ từ từ Bác ah.Chúc Bác mạnh khỏe !!Có duyên sẽ nẫng em Jeep cao của Bác chào 110tr về !!

Tập Lái
14/7/13
0
2
8
thanks bác nhiều.nói về jeep bầu thì bác cứ alo cho em.em sẽ tư vấn nhiệt tình cho bác.em làm qua 2 con rồi cũng được ít kinh nghiệm.
he he xe ben thì em cũng chạy rồi nhưng chưa thấy ai sợ hết.riêng hồi đó em chạy máy kéo 3 cầu 5 hộp số 1 tời cơ đi kéo khoai mì thì khi gặp xe em người đi đường phải bỏ xe máy ngoài đường nhảy vô trong lề chờ xe em qua.hj hj em máu tốc độ.máy kéo em độ lại maxspeed 70km/h

• Like
Reactions: hoangmanhthanh
9/7/13
11
0
0
Oh,sao Bác máu tốc độ như em vậy?Nhưng em máu vẫn không bằng Bác !hiii
Để em nghiên cứu thử coi,nếu đủ khả năng tài chính thì em sẽ thọ giáo Bác và 1 em Jeep cao của Bác !!
Chúc Bác mạnh khỏe !!!
---------------------------------------------------------------------------------
Người giàu đi xe hơi uống bia ôm
Người nghèo đi xe ôm uống bia hơi !!!