Tập Lái
9/1/11
9
14
3
33
Nha Trang
Xin tư vấn chọn mua xe BMW e46 hay Mitsubishi Gala 2003 - 2007
Em tính mua cho ông bố vợ để đi lại trong thành phố. Bỏ qua chuyện giá cả vì 2 xe này tầm giá cũng gần như nhau, Bim già nhỉnh hơn 1 tý, chỉ lăn tăn về chất xe cũ, e thấy con Bim đẹp mã hơn nhưng nghe nhiều điều tiếng quá. xin các cụ cho em ý kiến em nên múc E46 hay Mitsubishi Gala.[pagebreak][/pagebreak]

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Tài chính ít thì đừng bao giờ nghỉ Bim bác bơi, có bác bên hội bim mỗi lần lên đây commet nói là " bây giờ ai mà còn nghĩ đi bmw bảo dưỡng tốn tiền thì ko phải là bimmer " nhưng trên fb em thấy bác ấy toàn than thay cái này cái nọ có cái lên tới vài chục củ chưa kể xăng nữa ! Ở trong chăn moi biết chăn có bọ .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/4/14
785
1.277
93
BIEN HOA
Trong câu hỏi của bác chủ thì đã có sẵn câu trả lời rồi mà. Nếu bác và bố vợ am hiểu nhiều về xe và thích cảm giác lái thì chọn BMW, còn không thì cứ Gala thôi. Gần nhà em có ông bác sĩ đi Gala 2003 từ lúc mua đến giờ vẫn ngon lành, mà ổng toàn đậu xe ngoài đường chứ ít khi để trong nhà đó. Nhưng khi mua xe gì thì bác vẫn phải kiểm tra cẩn thận nhé, tuy là dòng xe mang danh nồi đồng cối đá nhưng nếu không cẩn thận thì coi chừng bị bố vợ "từ mặt" vì mua phải xe đểu cho ổng nhé.:)

Hạng B1
30/11/07
57
28
18
45
thanhphohochiminh
Mua cho bố vợ thì mua bim thôi cho choi,mất công mua xe đểu, còn chuyện hư là k phải chuyện của mình,,,chơi thì cho mưa rơi lác đác tí bác ơi

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Em mới chia tay Gala và lên Mer đời cùng year với Gala. Em khuyên Bác như vầy: nếu Bác có sẵn 100 chai để sẵn k làm gì thi chơi xe Đức. Còn lại tiền nào của đó. Bác phải nên nghĩ là e46+100 chai>Gala nha.