Hạng B2
24/2/15
170
168
58
41
Nhờ các bác tư vấn hộ: em có miếng đất khu Blao gần đồi Gió view núi Đại Bình. Phía trước đường 4m, quy hoạch mở đường 14m. Khu vực này em rất ưng có thể làm căn nhà để ở cuối tuần hoặc đầu tư dài hạn. hiện đã có 100 m2 thổ cư / 195m2. Hiện khu này còn vắng, kế bên nhà có quán cafe mới mở. Theo các bác có nên lên full thổ cư và để không đó 2-3 năm ko?

Lên thổ nghe bảo phải sau tết âm lịch mới có hạn mức và giá. hiện giá nghe đồn là 77tr/100m2
Làm ngay thôi bác ợ. Bác có tin không, mảnh của em, từ chỗ QH lên thổ cư, giờ bản đồ BL mới nhất thì QH không lên được nữa. May là em đã lên kịp 300m2 trong năm nay. Hú hồn.

Tập Lái
27/12/20
24
17
3
Có bác nào có số phone của cán bộ văn phòng đăng ký đất đai tp bảo lộc không ạ?. Em chuẩn bị lên BL xin trích lục lô đất nên muốn hỏi trước cho nhanh ạ!

Hạng B2
18/1/17
445
327
63
Sau dịch có bác nào muốn lên BL định cư không? Em thấy phong trào Bỏ Phố Về Rừng đang mạnh quá.
Em ở SG, có đất BL.

• Like
Reactions: DMG and NAMBINHTTC
Tập Lái
6/7/21
38
42
18
48
Em về Bảo Lộc , nhưng chỉ ở thôi, chứ BL chắc không có gì làm đâu. Ăn thì thấy cũng nhiều thứ ok , rau (có món lá bép ngon), cá Phan Thiết, bò Kobe (có trang trại trên đó), gà heo hàng xóm nuôi nào thích ăn cái qua kêu họ làm con gà, heo mổ thì họ kêu chia thịt...