Hạng B2
15/8/12
484
2.296
93
Em vừa ở v

Mình vừa ở Tà Đùng hôm qua, trời nắng kinh khủng, mấy đứa nhỏ chả có gì chơi ngoài cái hồ bơi...mà nắng quá cũng ko cho bơi luôn. Chỉ thích hợp người lớn ngắm cảnh, chụp hình thôi...
Bọn nhỏ mà đi mấy trăm km rồi bắt ngồi dòm cảnh & làm kiểu chụp hình thì nó thà chơi ở hồ bơi sát nhà hay chạy ra VT cho nó tắm biển mệt rồi về khỏe hơn :D

Tập Lái
28/6/16
7
12
13
Em vừa ở v

Mình vừa ở Tà Đùng hôm qua, trời nắng kinh khủng, mấy đứa nhỏ chả có gì chơi ngoài cái hồ bơi...mà nắng quá cũng ko cho bơi luôn. Chỉ thích hợp người lớn ngắm cảnh, chụp hình thôi...
XL bác, nhưng mấy người đi về họ nói thế này: chưa đi chưa biết Tà đùng, đi rồi mới biết có kh mới đi !

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Vậy mà đông lắm đó bác...
Nơi này chỉ dành cho những người đi khám phá, yêu thiên nhiên và thích tỉnh lặng. Em đem theo xe đạp leo núi đạp một vòng cũng thú vị. Mùa em đi tầm tháng 10 nên khí hậu mát mẽ, buổi sáng và tối trời se lạnh như ĐL, nơi này đúng là không thích hợp cho trẻ em chỉ hợp với những tay phủi tự thích leo rừng lội suối ngắm nhìn phong cảnh thiên nhiên hoang vu và héo láng.

• Like
Reactions: quynhyenexpress
Hạng D
16/10/06
1.547
10.000
113
sites.google.com
Tà đùng thì kết hợp với buôn mê hoặc đà lạt, đi trong ngày hoặc ngủ lại 1 đêm, lên đồi ngắm cảnh xuống hồ đi dạo, chớ ngồi nhìn thì chả có gì đâu. Mình nghỉ đêm bên kdl tà đùng kế bên nhà chú đông, ngủ lều cũng vui chớ bên chú đông vô phòng thì cũng bt như mọi chổ khác. Sáng nắng rất sớm tầm 8h là chói chang cuốn gói đi là vừa.

• Like
Reactions: quynhyenexpress
Tập Lái
6/10/14
37
15
8
55
Vừa hoàn thành tour Bmt - tà đùng 3 ngày 2 đêm ...tks các ae đã hướng dẫn tận tình...nhưng ăn trưa quán cơm niêu Đồng Quê thì không nên ...ăn ngon giá mắc , chật chội như quán cơm ở saigon ( chỉ phù hợp cho khách tour nước ngoài ) ...không có vẻ gì núi rừng Tây Nguyên tốt nhất thay bửa ăn cơm gà nướng ,cơm lam

Attachments

Chỉnh sửa cuối: