Hạng C
1/9/08
639
2.022
93
Chào các Bác,
chả là em chuẩn bị mua chiếc Lacer fortis 2.0 đời 2007. Em có tìm hiểu trên web thì thấy dòng này có nhiều loại quá và mỗi loại lại có những option khác nhau.
Xe của em đã qua sử dụng nên cũng không có sách hướng dẫn sử dụng.
Trên OS có bác nào đã sử dụng qua dòng xe này thì cho em xin tí cảm nhận, các chức năng của xe có những gì và kinh nghiệm sử dụng dòng xe này.
Xin cảm ơn các bác.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Bác mua xe xong, xem đời xe, mình sẽ tìm file HDSD bằng tiếng Anh cho Bác, không khó lắm đâu. Còn bảo dưỡng, lúc đầu nên đến Vinastar, họ có thể đặt các phụ tùng hiếm cho Bác.

Hạng C
1/9/08
639
2.022
93
Thanks Bác Truong195
em vừa lấy xe về chiều nay, xe em là lancer fortis 2.0 nhập khẩu Đài Loan, sản xuất năm 2007. Xe có vài điểm mà em chưa khám phá đuợc.
đầu CD theo xe em thấy có chưc năng aux_in nhưng em tìm mãi mà không thấy cái lỗ để cắm jack chỗ nào.
công tắc đèn cản có 2 chế độ chiếu gần và chiếu xa, nhưng sao em chuyển từ chiếu gần sang chiếu xa và ngược lại thì thấy ánh sáng chiếu không có gì khác nhau hết.
Trên vô lăng có 1 phím set tốc độ (cruise control) nằm phía dưới, còn phím phia trên k biết nó là cái gì.
Tạm thời em chỉ khôing biết mấy điểm đó thôi. Khi nào thấy có gì mới lại hỏi các bác nữa hỉ.
Cám ơn các bác.