Hạng D
11/11/16
1.166
1.015
143
46
vâng, cảm ơn bác, em cũng may mắn, xe cũ nhưng mọi thứ còn rất ổn. máy móc gầm bệ đều ok, nội ngoại thất đều còn mới, chạy rất sướng. Em cũng hi vọng các bác tham gia trên diễn đàn nhiều hơn, vì trên FB các thông tin dần nó chìm đi, mình tham gia diễn đàn, có chia sẻ học hỏi giao lưu kiến thức gì, sau này người sau họ Google là nó vẫn ra. Chứ thông tin ném vào cái kho FB, dần nó mất đi chả moi lại ra được.
Như em tìm hiểu về xe cũ, cũng học được rất nhiều điều trên diễn đàn. Một lần nữa cảm ơn các bác, chúc các bác tham gia trên đây luôn vui vẻ!!!
Nếu được thì bác có thể chụp hình chia sẻ cho anh em để trao đổi học hỏi thêm nhé bác
Chúc mừng bác tìm được xe như ý:)

Tập Lái
18/7/18
32
10
8
Nếu được thì bác có thể chụp hình chia sẻ cho anh em để trao đổi học hỏi thêm nhé bác
Chúc mừng bác tìm được xe như ý:)
Em lái mới nên cũng chưa có chia sẻ gì. Ảnh xe em cũng chưa chụp. Xe lại cổ nên cũng ko biết sau sẽ chia sẻ gì đây. Vì các bác đi Outlander đa số chạy đời 2016 trở lại đây. Có cái ảnh cũ của em nó đây em gửi để các bác xem ạ. Ta đường em chưa gặp xe nào tương tự. Có gặp mấy con 2007 thôi ạ.

Attachments

Tập Lái
18/7/18
32
10
8
Vâng. Mâm thì tuỳ thị trường, em cũng ko biết mâm này là thay từ Grandis vào hay gì. Cũng có thị trường defaut đã lắp mâm này cho outlander.