Hạng B2
22/7/09
113
0
16
www.otosaigon.com
men212 nói:
Chao cac bac.

E moi mua duoc con Getz 1.1 ban tieu chuan : vanh sat, dau bang , ghe ni, 1 tui khi .....day la chiec xe dau tien cua e nen e chua co kinh nghiem gi mong duoc su tu van giup do cua cac bac nen : thay doi nang cap , lap them thiet bi gi cho xe . Mong cac bac chi cho nhung kinh nghiem di xe Getz , uu diem, nhuoc diem can khac phuc cua xe.

Cam on cac bac nhieu.

Bác ra ADV, thêm 10tr = dán kính, DVD, ốp cửa, lót sàn, key, cảng sau....
chổ Cường Nga - góc ADV và TBT

Tập Lái
2/10/14
44
11
8
39
Xe em Huyndai getz 1.1 MT năm 2010 nhập khẩu đến nay đi được 4,6 vạn. nói chung đi tốt chả phải sửa chữa gì, chỉ thay dầu đổ xăng thôi. mức tiêu thụ đường cao tốc 70km/h thì 5 lít/100km. đường làng thì 8l/100km. đến nay máy móc điều hòa vẫn ngon mỗi tội đi đường xấu kêu lục cục, đi đường nhựa thì lại êm ru. em chưa sửa được bệnh kêu lục cục. khuyên bác nào có xe nhỏ như em thì nên đi từ tốn thì lợi xăng, đi tốc độ trên 80 là máy gào to ăn xăng đó

Hạng B2
5/8/14
475
524
93
48
Xe em Huyndai getz 1.1 MT năm 2010 nhập khẩu đến nay đi được 4,6 vạn. nói chung đi tốt chả phải sửa chữa gì, chỉ thay dầu đổ xăng thôi. mức tiêu thụ đường cao tốc 70km/h thì 5 lít/100km. đường làng thì 8l/100km. đến nay máy móc điều hòa vẫn ngon mỗi tội đi đường xấu kêu lục cục, đi đường nhựa thì lại êm ru. em chưa sửa được bệnh kêu lục cục. khuyên bác nào có xe nhỏ như em thì nên đi từ tốn thì lợi xăng, đi tốc độ trên 80 là máy gào to ăn xăng đó
Bác cho xe đi kiểm tra đi, chuẩn bị tiền để thay thế một số món là vừa!

Tập Lái
2/10/14
44
11
8
39
Bác cho xe đi kiểm tra đi, chuẩn bị tiền để thay thế một số món là vừa.
em tính đến 6 vạn thì thay nước làm mát, dầu phanh, dầu trợ lực lái.

Tập Lái
2/10/14
44
11
8
39
Mam duc getz khoang nhieu tiên vay may bac?
:3dchongchong:
Mình không biết mình vẫn dùng mâm nhựa đỡ lo mất, thi thoảng bị xước mình tháo ra lấy giấy ráp mịn đánh nhẵn phụt sơn lại bằng sơn A300 (màu bạc) và sơn lại bằng ATM A10. nhìn như thật

Tập Lái
8/8/18
2
0
1
37
Mình đang chạy Getz 1.1, qua nhiều tháng chinh chiến, đánh giá là ngon bổ và rẻ nhất trong hạng xe nhập khẩu.
Xe chỉ có 1 khuyết điểm lớn là chạy hoài không hư để đổi xe khác! thế thôi.
Bác nào biết bệnh xe gatez bị vù ga khi đạp côn ở số 1 và lùi không chỉ em với