Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Xin các bác chỉ giúp, em cần mua bảo hiểm có liên kết với Toyota bến thành ở Trần Hưng Đạo cho xe cùi của em.Thanks các bác chỉ giúp.

Hạng B2
11/5/16
391
313
63
34
Xin các bác chỉ giúp, em cần mua bảo hiểm có liên kết với Toyota bến thành ở Trần Hưng Đạo cho xe cùi của em.Thanks các bác chỉ giúp.
Dô mua đại đi bác. Mua bảo hiểm hãng nào cũng được. Bên Toyota sau này hỗ trợ đủ đường cho bác, phục vụ bác tận răng luôn. Còn nếu tiện bên Phú Mỹ Hưng thì qua em nhé :3dcuoi:

Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Dô mua đại đi bác. Mua bảo hiểm hãng nào cũng được. Bên Toyota sau này hỗ trợ đủ đường cho bác, phục vụ bác tận răng luôn. Còn nếu tiện bên Phú Mỹ Hưng thì qua em nhé :3dcuoi:
Thanks bác. Vì xe em đậu gần Toy Trần hưng đạo nên mua cho tiện.

Tập Lái
28/4/16
2
1
1
35
Em bên Bh Bưu Điện ạ, anh cần hỗ trợ gì thì cho em số em liên lạc lại nhé.

• Like
Reactions: kenny_trinh
Hạng B2
14/9/10
457
196
43
ANH VÔ TOYOTA BẾN THÀNH MUA BẢO HIỂM BẢO VIỆT SÀI GÒN HOẶC PVI ĐỀU OK HẾT, NHANH GỌN LẸ
-Vô gặp nv toyota thì xin số dt rồi báo sau. Mà bặt vô âm tín, khg thèm trả lời (người đẹp ấy tên Vũ Thùy Trang số dt là 0909022635). Nghe giang hồ đồn nv Toy rất chảnh chắc khg sai.
-Chắc bác ngoại lệ, bác có thể cho xin số nv bảo hiểm dc khg vậy. Thank you very much.