Tập Lái
25/5/20
29
19
3
25
Xin tư vấn mua Toyota Innova Venturer lướt

Tình hình là em có trên dưới 800 triệu và đang tham khảo dòng MPV, SUV đa dụng cho gia đình số tự động, được một số ae tư vấn mua Innova Venturer lướt, em xin chút ý kiến từ mọi người ạ.

Do em mua lần đầu nên cần ae hd chi tiết ạ, em xin rất cám ơn mọi người đã đóng góp ý kiến.

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/17
7.429
10.097
113
Quen biết người thân/bạn bè rành ô tô thì dẫn theo cho xem bác ơi. Chứ toàn thấy bảo "xe lướt" rồi rước về con xe đâm đụng, quay công tơ, ngập nước bla bla đủ thứ kiểu. Bác hỏi trên này người ta trả lời đại cương thì k bao quát hết. Mà trả lời chuyên sâu thì bác lại k hiểu.

Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
  • Với tầm tiền bác... bác nên mua xe mới
  • Mua số tự động hãy tìm đến E cross mới ra bản G lăn bánh của toy tầm 800-820
Còn ko thì outlander, xpander cross, kia seltos
Mua E toy này 2.0 at thì ăn xăng trên 13 lít nếu đi đường thành phố
Đường trường ngấp nghé 10 lít là có
Toy ỉn này gần hết vòng đời rồi

Hạng B1
12/4/13
68
12
8
Cách đây 3 tháng mình cũng lên OS hỏi thăm tìm SUV hay MPV Venture lướt như Bác, đồng thời lên tất cả trang mua bán oto, showroom Toyota...tự mình đi coi thực tế hơn chục chiếc ( mình ở Tỉnh ,cũng chưa có kinh nghiệm như Bác hiện giờ ) giờ thì cũng biết tý tý kinh nghiệm và đã mua được 1 chiếc như ý , nếu Bác có quen biết ae có kinh nghiệm đi cùng thì đỡ, còn nếu không thì bác cứ lên Google tìm kiếm tư vấn kinh nghiệm mua xe củ của những ae chia sẻ, rồi Bác cứ mạnh dạn đi xem thực tế vài chiếc rồi so sánh với nhau, mua xe củ đừng vội, chúc Bác sớm tìm được chiếc xe như ý

• Like
Reactions: lamthanhle
Tập Lái
27/8/16
29
3
3
37
sai gon
  • Với tầm tiền bác... bác nên mua xe mới
  • Mua số tự động hãy tìm đến E cross mới ra bản G lăn bánh của toy tầm 800-820
Còn ko thì outlander, xpander cross, kia seltos
Mua E toy này 2.0 at thì ăn xăng trên 13 lít nếu đi đường thành phố
Đường trường ngấp nghé 10 lít là có
Toy ỉn này gần hết vòng đời rồi
ỉn nào mà đường trường 10l?

Hạng B2
15/6/14
432
831
93
Đong nai
Mua lần đầu cứ xe mới mà quất bác ah!ko tin bố con thằng nào hết nếu tìm xe lướt!