Hạng B2
5/7/20
134
30
28
23
Xin tư vấn mua xe 7 chỗ khoảng 600 triệu, Xpander hay Innova?

Mọi người cho em xin ít ý kiến khi mua xe 7 chỗ với ạ. Hiện tài chính em đang có 600 triệu, và đang phân vân nên mua Mitsu Xpander hay mua Toyota Innova cũ.

Các bác có kinh nghiệm cho em xin lời khuyên. Vì mua xe cũng phục vụ cho nhu cầu gia đình (có con nhỏ, và vợ đang mang thai), nên có còn xe nào phù hợp hơn mong các bác cho em xin ý kiến với ạ.

Chủ yếu em muốn nhắm tới sự thoải mái cho vợ, định là trước khi sinh đưa vợ về quê ngoại tầm 230km. Vợ em cũng có bằng lái rồi, em định mua chiếc nào cho nữ dễ đi có gì sau này vợ dùng đưa đón con hay đi làm cho đỡ nắng đỡ mưa. Mong các bác giúp đỡ.

Em xin cảm ơn.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Mọi người cho em xin ít ý kiến khi mua xe 7 chỗ với ạ. Hiện tài chính em đang có 600 triệu, và đang phân vân nên mua Mitsu Xpander hay mua Toyota Innova cũ. Các bác có kinh nghiệm cho em xin lời khuyên. Vì mua xe cũng phục vụ cho nhu cầu gia đình (có con nhỏ, và vợ đang mang thai), nên có còn xe nào phù hợp hơn mong các bác cho em xin ý kiến với ạ

View attachment 2334755View attachment 2334756

Chủ yếu em muốn nhắm tới sự thoải mái cho vợ, định là trước khi sinh đưa vợ về quê ngoại tầm 230km. Vợ em cũng có bằng lái rồi, em định mua chiếc nào cho nữ dễ đi có gì sau này vợ dùng đưa đón con hay đi làm cho đỡ nắng đỡ mưa. Mong các bác giúp đỡ. Em xin cảm ơn.
Bên Toyota em còn dòng xe Rush 7 chỗ nhập khẩu nữa á bác. Phù hợp với nhu cầu của bác luôn. Em mời bác ghé showroom em Toyota Phú Mỹ Hưng nghía thử em nó, làm ly cafe nha bác ^^.

Tập Lái
26/12/12
28
13
3
1 vé cho Ertiga Sport 580tr nếu bác thích đằm tính, hoặc XL7 nếu thích hàm hố....

Còn mua xe cũ thì hơi nhức đầu.

• Like
Reactions: xlive