Tập Lái
9/5/17
2
1
3
31
Xin tư vấn nhập Kia Sorento 2016 mẫu mới  như thế nào ?
Hiện em đang có nhu cầu sử dụng xe 7 chỗ, sau khi xem xét nhiều dòng xe, dựa trên điều kiện, nhu cầu, nội ngoại thất thì e quyết định mua Sorento mẫu mới 2016.(hình trên) Hiện tại thì mẫu xe này chưa đượcTrường Hải bán và vẫn bán mẫu cũ. Gia đình em thì muốn sở hữu nên không biết có anh chị nào tư vấn để mua xe nhập khẩu (máy xăng) bên Hàn về được không ah ! em xin cảm ơn [pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/1/17
445
327
63
Em nghĩ xe nào chả nhập được nhưng giá sẽ không rẻ. Có showroom ở HN nhập về sorento 2016 Hàn bán giá hơn 1,5t đó bác.

Tập Lái
13/1/16
23
34
13
46
Bác hỏi thử showroom Hoàng Gia ở Hà Nội xem sao nhé bác. E thấy có một con màu da lươn form mới chạy ở Đà Nẵng rùi. Cá nhân e thấy rất đẹp, hơn nữa bản nhập vẫn tuyệt vời hơn của a Hải ráp dù giá nhập đắt hơn kha khá.

Hạng B2
14/12/15
117
113
43
Hết cx5 đến sorento mới. Anh Trường Hải đang tung chiêu thăm dò dư luận đây. Cách khảo sát mới qua website này. Dễ gì mà bài viết của các bác được up lên đây mà trùng hợp ngẫu nhiên vậy.

Hạng B1
21/2/17
80
81
18
43
Sở thích nhân mà sao các bác chặt chém ghê thế. Riêng em vẫn thích xe nhập hơn. Xe của trường hải mua tháng trước tháng sau mất vài chục triệu là bình thường. Mất niềm tin vào chính sách giá của anh hải quá.