Tập Lái
15/8/18
30
6
8
42
Sau khi tính toán mọi điều kiện trong khả năng, em chỉ còn phân vân giữa Nissan 2.0 Mid 2018 và Tucson 2.0 full 2018.
Các cụ cho em xin tư vấn để em quất trong tuần. Rất mong nhận được chỉ giáo từ các cụ đã trải nghiệm thực tế 2 xe này.
Mong tin các cụ! :)

• Like
Reactions: nhatduy_0181
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
thực tế thì thớt hyundai thì tụi em vẫn khuyên bác hyundai mà thôi vì nhiều thứ khác để so sánh không kể hết được, chi phí thay thế bảo dưỡng hyundai nhanh hơn bác, mẫu mả trẻ trung hơn ạ.....sẽ chia hyundai bác nhé

• Like
Reactions: Cuonggem
Tập Lái
15/8/18
30
6
8
42
thực tế thì thớt hyundai thì tụi em vẫn khuyên bác hyundai mà thôi vì nhiều thứ khác để so sánh không kể hết được, chi phí thay thế bảo dưỡng hyundai nhanh hơn bác, mẫu mả trẻ trung hơn ạ.....sẽ chia hyundai bác nhé

Đây là lần đầu em cưới vợ 2, mong bác chia sẻ kỹ hơn. Hôm qua em vừa chạy thử Tuc của ông bạn, mà chạy có 1 đoạn nên cũng ko cảm nhận hết đc. Thanks bác!

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Đây là lần đầu em cưới vợ 2, mong bác chia sẻ kỹ hơn. Hôm qua em vừa chạy thử Tuc của ông bạn, mà chạy có 1 đoạn nên cũng ko cảm nhận hết đc. Thanks bác!
bác cứ lên hãng xe và sẽ có xe chạy thử và ngắm từng em và về bác chọn lựa thôi, theo em thì tucson thì vẫn thích hơn theo em nhé vì mỗi người mỗi vẻ ạ, bác cứ alo em tên Thảo 0989757076 cần tư vấn gì hyundai bác nhé.....sẽ chia ạ

• Like
Reactions: chauthuanlx
Sau khi tính toán mọi điều kiện trong khả năng, em chỉ còn phân vân giữa Nissan 2.0 Mid 2018 và Tucson 2.0 full 2018.
Các cụ cho em xin tư vấn để em quất trong tuần. Rất mong nhận được chỉ giáo từ các cụ đã trải nghiệm thực tế 2 xe này.
Mong tin các cụ! :)
Chào bác, Em Duy bên Nissan Gò Vấp
bác check inb giúp e ạ.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
có bạn nissan bác chạy thử xem luôn kìa bác....chủ thớt mua xe cho anh em vài tấm hình chúc mừng bác nhé