Tập Lái
9/6/17
23
33
13
Dear Cac Bac,
Grandis cua em bi xi cai phuoc sau ben trai, vay gio fai thay mot cap hay sao may anh? Nho cac bac tu van giup nen thay the nao, loai nao tot, o dau, gia the nao ah.
Em o sg ah.
Cam on cac bac truoc.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
Tưởng phượt bằng G
Ai dè cái phuộc
Nhiều lúa thì chơi 4 cây trước sau luôn

Tập Lái
9/6/17
23
33
13
Tưởng phượt bằng G
Ai dè cái phuộc
Nhiều lúa thì chơi 4 cây trước sau luôn
Sorry bac, bam tu dtdd cui bap no nhay tum lum. Hehe, nha hoan canh chac thay cap phuoc sau thoi bac. Neu biet tu van giup ah.

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Dear Cac Bac,
Grandis cua em bi xi cai phuoc sau ben trai, vay gio fai thay mot cap hay sao may anh? Nho cac bac tu van giup nen thay the nao, loai nao tot, o dau, gia the nao ah.
Em o sg ah.
Cam on cac bac truoc.

Nên mua 1 cặp và tùy theo túi tiền mà có các giải pháp sau
1/ Mua trong đại lý Isamco (Phuộc sau giá không cao )
2/ Mua tại A Bá trên đường Phó Đức Chính ( Giá dưới 2tr/1 cặp - rẻ 1/2 giá hãng ) vẫn hiệu KYB nhưng không có chữ MÍTSUBISHI
3/ Mua lại các garage thân tín chuyên cung cấp , sc xe MIT trong diễn đàn có cả phuộc mới và cũ .
4/ Xin lại đồng bọn phuộc cũ khi vừa thay đồ mới .

• Like
Reactions: ngidinh
Tập Lái
9/6/17
23
33
13
Rất chi tiết, Thank anh Dũng nhiều!
Anh Sơn Grandis Ok cũng chỉ em mua chổ A Bá. Em vừa ra đó mua xong, có 1.1tr/cặp ah, KYB có đóng dấu Made in Japan nhưng ko có dấu Mit. Em nghi chắc là ko phải của Japan đâu, nhưng thôi cứ xài đỡ xem sao, chứ vô hãng báo tới 3.8tr/cặp lận vãi luôn.
Tks các bác nhiều!

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Anh Sơn Grandis Ok cũng chỉ em mua chổ A Bá. Em vừa ra đó mua xong, có 1.1tr/cặp ah, KYB có đóng dấu Made in Japan nhưng ko có dấu Mit. Em nghi chắc là ko phải của Japan đâu, nhưng thôi cứ xài đỡ xem sao, chứ vô hãng báo tới 3.8tr/cặp lận vãi luôn.
Tks các bác nhiều!
Bác cho em xin địa chỉ chổ A Bá

Hạng C
26/3/13
646
593
93
Tks các bác nhiều!
Bác có mang cây cũ ra so với cây mới k. E bị A Bá 1 lần rồi. Lắp vừa G nhưng thân nhỏ hơn chút. Ngắn hơn chút nên nhún yếu hơn. Đành phải làm thêm cặp nữa

Tập Lái
9/6/17
23
33
13
Bác có mang cây cũ ra so với cây mới k. E bị A Bá 1 lần rồi. Lắp vừa G nhưng thân nhỏ hơn chút. Ngắn hơn chút nên nhún yếu hơn. Đành phải làm thêm cặp nữa
Haha, có vụ này nữa hả bác.
Em mua rồi nhưng mấy bữa nay chưa rãnh đi thay nên chưa biết, bác làm em bàng hoàng quá!
Giờ sao ta?