Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
Số là gia đình em sẽ tham gia tour Ninh Chữ-Mũi Né của cơ quan từ ngày 7/2 đến ngày 10/2. Nhưng vì lượt đi Sài Gòn-Ninh Chữ (có ghé qua Cổ Thạch) dài, em sợ tụi nhỏ mệt, nên em quyết định sẽ đi trước một ngày vào ngày 6/2 (thứ Bảy) và sẽ nghỉ tại khu vực Mũi Kê Gà.

Xin các Bác tư vấn giúp em ở khu vực Mũi Kê Gà thì resort nào tốt ạ? Theo tiêu chí là bãi tắm an toàn, có hồ bơi và giá cả hợp lý. Không biết là giờ này đặt phòng thì còn phòng không các Bác?

Em chưa đi Mũi Kê Gà bao giờ nên mong các Bác giúp ạ.

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
Thời điểm bác đi thì kg sợ hết phòng. Bãi biển khu vực Kê Gà bằng phẳng hơn Mũi Né nên bác yên tâm (Trừ khi bác chọn mấy resort nằm ngòai khu vực Kê Gà)
Bác liên lạc với bác Ricky Do nha, resort của bác ấy hiện là mới nhất ở Hàm Thuận Nam đó & có giá đặc biệt cho Oser!!!

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
Rock water bay resort cung oke lám . Mà resort cua pác Ricky Do ten gi nhỉ , thks

LMLS

Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
Cám ơn các Bác nhiều ạ. Em đang ngâm cứu website của Golden Coast Resort & Spa (Bác Ricky_Do) và Seaside Hut Resort. Cả hai em thấy đều thích quá.

Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93
em và gia đình hay ở seaside hut resort, phòng thường (pool view) giá US32 inl. ăn sáng (em book trực tiếp, nếu bác qua cty du lịch, chắc bớt thêm được vài đồng). Dịch vụ khá tốt, ăn OK. Nếu bác không thích ăn tối tại đó thì có thể chạy ngược về nha2 hàng của Ánh Dương resort cách vài km, nghe các bác trên này nói ăn khá OK.

ddtuyen nói:
Cám ơn các Bác nhiều ạ. Em đang ngâm cứu website của Golden Coast Resort & Spa (Bác Ricky_Do) và Seaside Hut Resort. Cả hai em thấy đều thích quá.

Hạng C
3/3/09
666
19
18
49
do_hcmc nói:
em và gia đình hay ở seaside hut resort, phòng thường (pool view) giá US32 inl. ăn sáng (em book trực tiếp, nếu bác qua cty du lịch, chắc bớt thêm được vài đồng). Dịch vụ khá tốt, ăn OK. Nếu bác không thích ăn tối tại đó thì có thể chạy ngược về nha2 hàng của Ánh Dương resort cách vài km, nghe các bác trên này nói ăn khá OK.

ddtuyen nói:

Em cũng chưa ở Seaside Hut Resort bao giờ. Nghe bác nhận xét vậy em yên tâm hơn.

Thật ra ban đầu em cũng muốn ủng hộ resort của bác ricky nhưng không đặt đc phòng nên mới chuyển qua Seaside Hut

Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
Em đã đặt phòng tại Seaside Hut Resort. Em đặt phòng Deluxe hướng vườn, giá $40/đêm, phụ thu thêm $3 ăn sáng cho con gái lớn 11 tuổi của em. Phòng này có ưu điểm là đã có sẵn một giường đôi và một giường đơn nên có lẽ gia đình em sẽ không cần đặt thêm extra bed. Với một đêm trung chuyển trước khi nhập chung với đoàn lớn vào ngày hôm sau thì ở đây em thấy cũng hợp lý rồi.

Trước mắt là phần cung cấp thông tin và hướng dẫn đặt phòng của bộ phận Reception và Reservation em thấy rất lịch sự, vui vẻ, nhiệt tình và nhanh chóng.

Bác Chopmat222 ơi, hình như Bác đi sau nhà em phải không ạ? Vậy để khi về lại Sài Gòn vào ngày 10/02 em sẽ post bài nhận xét và hình cho Bác xem trước nhé.

Như vậy là Seaside Hut nằm gần Bàu Mai, Tiến Thành, Ánh Dương trên tỉnh lộ 712 phải không các Bác? Em không thấy có Seaside Hut trên bản bồ Vietmap.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.