Hạng B1
30/12/16
75
10
8
30
XIN TƯ VẤN VIOS 2018

Mấy hôm nay dân tình xôn xao vụ vua sedan cỡ nhỏ tại Việt Nam ra mắt phiên bản mới Toyota Vios 2018. Hôm trước, em được mục sở thị em nó ở họp báo ra mắt, hiện đại hơn hẳn các bác ạ!! Từ màu sắc cho đến ngoại hình, cá nhân em cũng đánh giá được 8.5, một điểm cộng cho thiết kế đèn pha, đèn hậu cùng cụm lưới tản nhiệt :)) Thêm nữa là không gian nội thất được nới rộng khoảng cách giữa các ghế, có chỗ duỗi chân và độ ngả phù hợp, tạo cảm giác thoải mái hơn cho người ngồi. Phiên bản này được gỡ mác “Thùng tôn di động” là cái chắc! Trang bị hẳn 7 túi khí, cân bằng điện tử, khởi hành ngang dốc tới cảm biến lùi.Tiện nghi cũng ổn, phiên bản G được trang bị đầy đủ những tính năng hiện đại như hệ thống mở khóa và khởi động thông minh, hệ thống điều hòa tự động mát sâu, dàn loa cùng âm thanh cực kì sống động v..v
Nói chung so với giá tiền, cộng thêm khả năng tiết kiệm nhiên liệu thì chẳng có gì phải chê nên tính sắm ngay 1 ẻm trước tháng ngâu. Các bác cho ý kiến nên lấy màu đỏ nổi bật hay ghi cho basic ạ?

Hạng B1
30/12/16
62
4
8
34
Con màu đỏ có vẻ đẹp phết các bác nhỉ.
Với lại bản này có tới 7 túi khí lận. :d

Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Con màu đỏ có vẻ đẹp phết các bác nhỉ.
Với lại bản này có tới 7 túi khí lận. :d
Bung hay không còn chưa biết mà cụ ơi :v
Nhưng mà đẹp hơn bản cũ với lại cũng thấy thêm nhiều tính năng đấy ạ

Hạng B1
30/12/16
62
4
8
34
Bung hay không còn chưa biết mà cụ ơi :v
Nhưng mà đẹp hơn bản cũ với lại cũng thấy thêm nhiều tính năng đấy ạ
Quan trọng nhất là đỡ mất giá đấy bác. Mà Vios 2019 giờ lại ngon vì ít nhất cái cân bằng điện tử, 7 túi khí, màn hình DVD, với lại sờ ta tốp cũng có rồi :))

Tập Lái
28/7/17
41
5
8
37
Các cụ cho em hỏi City và Vios thằng nào ồn nhiều hơn? Hôm vừa rồi em chạy thử City, định là ngày 01/08 là cưới. Nhưng mà tiếng ồn dưới gầm vọng vào to quá + còi bấm to giật mình. Nên em đang cân nhắc chạy thử Vios xem có hơn không, nhưng hiện tại ở Hải Dương chưa có xe để chạy thử. Cụ nào chạy cả 2 em rồi thì cho em xin cái cảm nhận với ạ. Thanks

• Like
Reactions: cui bap 777
Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Mấy em hạng B khác coi như xong phim.
Vios thực sự là chiếc xe để dùng, chứ không phải để khoe, ai có nhu cầu khoe khoang, phô trương thì không hợp với Vios đâu, đó là sự thật, nhưng đừng vì mình không hợp với em nó mà quay lại chửi bới, soi mói Toy, cũng như người sử dụng Toy là dốt nát nhé, vì se không có ai dốt nát ngoài những người đi chế trách người khác dốt nát hết, luôn là như vậy.

• Like
Reactions: cui bap 777