Tập Lái
23/10/17
7
2
3
41
Xin chào các bác! Qua tuần mình lấy em Colorado ltz xin các bác tư vấn em thêm kinh nghiệm và một số trang bị. Rất vui được giao lưu làm quen. Thân

Attachments

Tập Lái
24/3/16
15
16
3
46
Nắp thùng xe,thanh thể thao,đèn led,nếu muốn êm thì làm bộ phuộc OMD với lò xò,và còn nhiều thứ độ lắm bla bla,bác chơi đi
Qua group CSC hay CVC a e chơi bên FB bên đó tư vấn cho

• Like
Reactions: Gà Rán Kun
Tập Lái
23/10/17
7
2
3
41
Nắp thùng xe,thanh thể thao,đèn led,nếu muốn êm thì làm bộ phuộc OMD với lò xò,và còn nhiều thứ độ lắm bla bla,bác chơi đi
Qua group CSC hay CVC a e chơi bên FB bên đó tư vấn cho
Cảm ơn bác rất nhiều

Hạng B2
Xin chào các bác! Qua tuần mình lấy em Colorado ltz xin các bác tư vấn em thêm kinh nghiệm và một số trang bị. Rất vui được giao lưu làm quen. Thân
Thảm lót sàn Thái Lan Back Liners Colorado đây ạ. Cao su thiên nhiên không mùi thì quá yên tâm cho sức khỏe trẻ nhỏ, và nhất là vệ sinh ngon nghẻ với nước nôi. Cụ nhu cầu

https://backliners.com.vn/san-pham/tham-lot-san-o-to-chevrolet-colorado/

Xin tư vấn trang bị thêm Colorado ltz at Xin tư vấn trang bị thêm Colorado ltz at Xin tư vấn trang bị thêm Colorado ltz at

• Like
Reactions: Gà Rán Kun
Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Ban đầu thì sẽ là phim cách nhiệt, nắp thùng (Tùy loại, tùy sở thích của bác), camera hành trình.
Sau này về thấy thiếu cái gì thì lắp thêm cái đó bác ơi.

Hạng B2
18/10/10
122
87
28
Thảm lót sàn Thái Lan Back Liners Colorado đây ạ. Cao su thiên nhiên không mùi thì quá yên tâm cho sức khỏe trẻ nhỏ, và nhất là vệ sinh ngon nghẻ với nước nôi. Cụ nhu cầu

https://backliners.com.vn/san-pham/tham-lot-san-o-to-chevrolet-colorado/

bác có hàng ở Sài Gòn không, em qua xem mặt mũi cái thảm nó như nào cho Colorado 2017

• Like
Reactions: Gió Sa Mạc
Tập Lái
8/9/16
17
6
3
30
Bác inbox cho tôi sdt nhé tôi sẽ cho tư vấn viên gọi tư vấn kỹ càng cho bác.