Hạng B2
2/5/12
226
49
43
44
Số là thằng NV của em sắp dính án "chung thân" (không biết có được giảm án không?). Em muốn mua tặng vợ chồng nó cặp đồng hồ làm kỉ niệm ngày "kêu án" mà phân vân chưa biết chọn loại nào cho phù văn hợp.
Các bác cao thủ cho em xin tí cái góp ý nhé, nếu được xin "ngay và luôn" vì thứ 7 tuần tới "toà tuyên án".

* B: 30 tuổi, KSXD, cao 172 nặng 74kg, cận thị, đô khoảng chục chai, trước đeo cái Longines mong mỏng, giờ không biết vất đâu...
* G: 24, cao học quản trị (Úc mới về), không cận, con gái một nhà dạng có tí, hiện đang làm cho 1 VP của Úc tại Q1. Số đo: 156cm-42kg, 80-60-80 (những cái này em đoán thôi, hihi), trước đây hình như không đeo đồng hồ...

À, cái quan trọng nhất chưa nói ra là kinh phí chỉ tầm 10 chai trở lại cho cả cặp, đã bảo hàng kỉ niệm mà lại.

Cám ơn các bác trước.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/3/07
224
1
0
55
tanthong.com
nếu vậy thì bác mua hai con titan di,hang an do.em dam bao cho bac ve chat luong lun,vi em dang la nha phan phoi hang doc quyen cua hang titan,khong noio hang face nhá,bảo hành toàn cầu,giá cả lại phải chang nữa moi con chùng 4 chai thui,alo cho em tu van cho 0968711245

Hạng B2
5/3/07
224
1
0
55
tanthong.com
nếu vậy thì bác mua hai con titan đi,hàng ấn độ.em đảm bảo chất lượng cho bác vì nhà em là công ty độc quyền cho nó,hàng được bảo hành toàn cầu,mẫu mà đẹp,gía cả phải chăng nữa,mỗi em chỉ có 3,5 chai thui,giao hàng miễn phí tại thành phố hcm
nếu cần alô em tư vấn cho,0968711245

Hạng B2
6/9/08
149
20
18
39
10 chai thì khó quá. Tầm trung như Oris hay Titoni cung hơn 20 chai. Em nghĩ chỉ còn đh thời trang như Gucci, Tommy, Guues or CK thôi.

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Em nghĩ là 10 triệu thì bác để đi phong bì mừng cưới nó hay hơn, vì đồng hồ cặp mà trị trị giá chỉ tầm 10 triệu thì hàng nó thường lắm bác ơi.

Hạng B2
2/5/12
226
49
43
44
laonong nói:
Em nghĩ là 10 triệu thì bác để đi phong bì mừng cưới nó hay hơn, vì đồng hồ cặp mà trị trị giá chỉ tầm 10 triệu thì hàng nó thường lắm bác ơi.

Dạ, tiền đã có tiền rồi ạ. Em muốn mua thêm cho VC nó cái gì để làm kỷ niệm vậy.

Bí quá em vào Thành Phát trong VIincom hỏi cô NV quen nói em giới thiệu cho anh cặp đổng để tặng đám cưới với cái giá từ 10 chai trở lại (em được giảm 15% vì là khách mối), mà phải Swiss made mới được à nhen. Nhanh như chảo chớp, cổ đưa ra nhiều option, cuối cùng em chọn cặp đồng hồ hiệu CLAUDE BERNARD giá hơn 10 chai chút.

Cám ơn các bác đã tư vấn.

Hạng D
2/9/12
1.060
22.319
113
Sài Gòn
TQTH nói:
laonong nói:

Dạ, tiền đã có tiền rồi ạ. Em muốn mua thêm cho VC nó cái gì để làm kỷ niệm vậy.

Bí quá em vào Thành Phát trong Vincom hỏi cô NV quen nói em giới thiệu cho anh cặp đổng để tặng đám cưới với cái giá từ 10 chai trở lại (em được giảm 15% vì là khách mối), mà phải Swiss made mới được à nhen. Nhanh như chảo chớp, cổ đưa ra nhiều option, cuối cùng em chọn cặp đồng hồ hiệu CLAUDE BERNARD giá hơn 10 chai chút.

Cám ơn các bác đã tư vấn.