Tập Lái
3/12/19
16
9
0
39
Em đang có ý định mua 1 căn hộ ở Hoàng Anh Thanh Bình để cho thuê 1 thời gian, sau đó dọn về ở. Các bác nào có kinh nghiệm khu này cho em gái chút ý kiến với ạ.

Em cảm ơn!

Tập Lái
3/12/19
16
9
0
39
Chính vì chưa có sổ nên mới có giá mềm theo thị trường, nếu chủ thớt cho thuê và ở, ko vay ngân hàng để mua thì ko sao
em vẫn phải vay ngân hàng bác ạ, do thấy nó gần Q1 so với các CC khác nên em định mua ở đây cho tiện đi lại.

Tập Lái
3/12/19
16
9
0
39
Chưa và khó ra sổ đỏ. Không nên mua. Mát tơ ri coi bộ dễ ra sổ hơn
- Bác có biết vì sao chưa và khó ra sổ không? Em nghe nói CC này ở được 5 năm rồi.
Masteri đang nộp hồ sơ làm sổ nên không chuyển nhượng được, em mới hỏi sales báo vậy.

Hạng B2
13/5/11
191
286
63
- Bác có biết vì sao chưa và khó ra sổ không? Em nghe nói CC này ở được 5 năm rồi.
Masteri đang nộp hồ sơ làm sổ nên không chuyển nhượng được, em mới hỏi sales báo vậy.
Có lẽ HOÀNG ANH GIA LAI đang khó khăn mà chung cư này còn 1 số hạng mục chưa hoàn tất nên chưa ra sổ, chưa thấy khả năng có thể ra sổ. Các chung cư trước của HAGL ra sổ rất nhanh nhé. Bác xem option khác đi.

Hạng B1
17/9/18
85
44
28
37
Cùng tầm giá đó mua Saigon South Residence của Phú Mỹ Hưng ổn hơn rất nhiều ạ. Từ chất lượng sống tới tiến độ ra sổ. Hôm nay đang nhận bàn giao nhà rồi

• Like
Reactions: Thanh Truc
Tập Lái
3/12/19
16
9
0
39
Cùng tầm giá đó mua Saigon South Residence của Phú Mỹ Hưng ổn hơn rất nhiều ạ. Từ chất lượng sống tới tiến độ ra sổ. Hôm nay đang nhận bàn giao nhà rồi
Bác có căn nào bên đó ko? Nghe sales bảo là sang tay tới f4-f5 luôn rồi, giá chênh chắc cũng khá nhiều ấy bác nhỉ?

Hạng B1
17/9/18
85
44
28
37
Bác có căn nào bên đó ko? Nghe sales bảo là sang tay tới f4-f5 luôn rồi, giá chênh chắc cũng khá nhiều ấy bác nhỉ?
Sếp e mới mua căn 2,47 tỷ. Bác cần e thì e nhờ bạn làm PMH kiếm, lấy HH thôi không kê chênh

• Like
Reactions: Thanh Truc