Hạng D
13/2/09
1.236
87
48
44
Hôm qua sau một màn ăn nhậu hoành tráng với jangnhut and Keenlon , 2 bác ấy có ý "chê" cái xe em độ bô không có đẹp :mad: ( cha keenlon là chê giữ nhất á kaka ) nên sau 1 lúc ngồi hý ngoái Photoshop em có cải thiện 1 chút về ngoại hình của sonata, nhờ các bác góp ý 1 chút dùm em hen.
Mặt trước before

Mặt trước after
-Dán lại đen toàn bộ ca lăng và dán mờ cho đèn

Mặt sau before :

Mặt sau after
-Dán đen viền cốp sau, gỡ chữ Huyndai và logo Huyndai, các bác biết chỗ nào cắt decal inox cho logo không chỉ em với nhe
- Độ lại phần sau thành 2 bô tứ giác giống Lexus

Các bác giúp đỡ em nha...để Sonata vượt qua những lời dèm pha

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Re:Xin ý kiến các bác -> độ thêm cho em sonata

Mờ đèn + đen lưới tản nhiệt thấy ngầu hơn
Cái bô đẹp hơn rồi.

Hạng B2
17/3/10
169
1
0

<span style=""color: #0000ff;"">Bác Moxie này ăn nhậu ở đâu mà ko rủ Andy, xấu nhá :D</span>

<span style=""color: #0000ff;"">Xe bác độ vậy đẹp rùi. Tại bác Keenlon ghanh tức với bác nên nói xe bác xấu đó
</span>

<span style=""color: #0000ff;"">Andy góp ý bác dán decal carbon đen ở nắp capô. Trông đẹp & mạnh mẽ lắm đó</span>

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau

andytruong78 nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Bác Moxie này ăn nhậu ở đâu mà ko rủ Andy, xấu nhá :D</span>

<span style=""color: #0000ff;"">Xe bác độ vậy đẹp rùi. Tại bác Keenlon ghanh tức với bác nên nói xe bác xấu đó
</span>

<span style=""color: #0000ff;"">Andy góp ý bác dán decal carbon đen ở nắp capô. Trông đẹp & mạnh mẽ lắm đó</span>
Do hứng ngoài ý muốn :D

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

@Moxie: ha ha ha, mới nói có nhiêu đó mà tối nó về nó PS cả đóng ! ha ha ha

Cái dàn đầu giờ thì thấy hợp với cặp giò hơn rồi đó. Cái đuôi em thấy thích Version mới hơn, thêm chút nữa là gỡ luôn chữ Sonata ra luôn cho có nhiều câu hỏi khi gặp xe mình hơn. VD: xe này là xe gì vậy anh ? he he he, Trả lời: hiệu Moxie đó cưng ! he he he

Cái logo Moxie thì đẹp rồi, Moxie có thể ra Lương Hữu Khánh đặt người ta làm hẳn cái Logo như thế. Y như logo công ty người ta hay làm để gắn trên tường tại quầy lễ tân ấy mà. Đâu có gì đâu mà khó ! hi hi hi, khoảng 200k là good lắm rồi.

Ở giữa có chữ gì gì Production vậy ? Đọc không rõ !

Pô độ lại vậy coi đẹp hơn nhiều với 4 cái "lỗ" chọt ra sau ! he he he

Còn gì chưa làm không ? Để comment một lần luôn nhen ! ha ha ha

@Andy: em cũng bị bắt cóc khỏi gia đình mà ! Có plan trước gì đâu ! Cha Moxie "hứng" lên gọi em thôi à ! Em cũng .......... hứng theo ! he he he

@Jangnhut: bác làm chứng giúp em, hôm qua em có chê "tí xíu" hà đúng hông !?!?! ha ha ha

Last edited by a moderator:
Hạng F
9/8/09
6.395
68.455
113
TFC
xaydungquocgia.com

Đèn lái chơi màu đen luôn đi Moc xì! Làm chữ Mocxi thoi, bỏ chữ sonata như ý của HT ròm cho đơn giản, thành hàng độc luôn.
Cái tấm ốp cản sau xấu quá!

Hạng B2
17/10/10
430
4
0

keke  Em mục kích Xe của Bác vài lần onroad vì cái bỉm xinh xắn quá ! keke

Bác làm carbon nắp cabo và nóc Xe nữa sẽ "ngầu và thể thao" hơn. Em thấy phần sau để nguyên như trước chỉ cần đổi sonata = moxie ( mà móc xì là nghĩa gì dzậy ??? ). khi nào Bác độ pô on/off ???

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83

Theo em thì chả làm gì cả, chờ đủ xiền múc E250 thui!

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon

Đèn bác đừng dán decal nhe,dán vài hum hư luôn cái đèn

Bác đem đi sơn luôn cho đẹp

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

A2.0 nói:
Theo em thì chả làm gì cả, chờ đủ xiền múc E250 thui!

Anh cứ làm cho nó gặp "ác mộng" hoài nha ! ha ha ha

Ôi CK, em cũng giống anh ! ha ha ha