Tập Lái
26/4/16
5
3
3
43
Chào các bác!
Em với anh bạn đang có kế hoạch mở 1 cây xăng, đang chấm các khu vực: QL1A đoạn hàm tân bình thuận hoặc Tỉnh lộ 742 dĩ an bình dương vì có khả năng tìm được vị trí phù hợp, Em thì không rành về nghành này lắm nên mạn phép lên đây để xin tham khảo các bác.

1. Diện tích để mở 1 cây xăng tối thiểu là bao nhiêu (theo QĐ hiện hành)
2. Khu vực nào mở thì lý tưởng nhất ( em nhắm đầu tư từ khu vực QL 1A, ra gần tới Phan thiết hoặc Dĩ an BD)
3. Dự trù kinh phí khoảng bao nhiêu cho 4 trụ bơm xăng + dầu
4. Sau khi mở cây xăng rồi, muốn kéo khách về thì mình chiết khấu hay thủ thuật gì để lôi kéo bác tài

Em mong nhận tin góp ý và chia sẻ kinh nghiệm từ các bác

Em xin cảm ơn!

Chào các bác!
Em với anh bạn đang có kế hoạch mở 1 cây xăng, đang chấm các khu vực: QL1A đoạn hàm tân bình thuận hoặc Tỉnh lộ 742 dĩ an bình dương vì có khả năng tìm được vị trí phù hợp, Em thì không rành về nghành này lắm nên mạn phép lên đây để xin tham khảo các bác.

2. Khu vực nào mở thì lý tưởng nhất ( em nhắm đầu tư từ khu vực QL 1A, ra gần tới Phan thiết hoặc Dĩ an BD)
4. Sau khi mở cây xăng rồi, muốn kéo khách về thì mình chiết khấu hay thủ thuật gì để lôi kéo bác tài

Em xin cảm ơn!
Chào bác,
Em tổ lái xíu nhé. Vụ thủ túc giấy tờ mở cây xăng của bác thì em không có rành. Nhưng mà em làm bên ngân hàng. Nếu bác đầu tư dự án này mà thiếu vốn thì cứ alo em hỗ trợ hết mình nhe.
Bên em chuyên cho vay dự án của DN.
Chúc bác vui!.
:3dcuoi:

Hạng C
19/10/11
639
29
28
35
Chào bác,
Em tổ lái xíu nhé. Vụ thủ túc giấy tờ mở cây xăng của bác thì em không có rành. Nhưng mà em làm bên ngân hàng. Nếu bác đầu tư dự án này mà thiếu vốn thì cứ alo em hỗ trợ hết mình nhe.
Bên em chuyên cho vay dự án của DN.
Chúc bác vui!.
:3dcuoi:
Cho mình thông tin và cầm tay vào inbox nhé.

• Like
Reactions: Thịnh Viễn
Tập Lái
22/5/16
0
1
2
33
Bác có mua cây xăng không? Bên em tính dọn hết về để ở gần nhau nên đang có ý định bán. Cây xăng nằm ở huyện Hàm Tân, tỉnh Bình Thuận. Đang hoạt động bình thường. Giấy tờ đầy đủ. Có gì bác inbox em nhé.

• Like
Reactions: Thịnh Viễn
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Bác có mua cây xăng không? Bên em tính dọn hết về để ở gần nhau nên đang có ý định bán. Cây xăng nằm ở huyện Hàm Tân, tỉnh Bình Thuận. Đang hoạt động bình thường. Giấy tờ đầy đủ. Có gì bác inbox em nhé.
Em quan tâm. Bác ib em nhé.

Hạng C
25/5/07
834
8
18
www.otosaigon.com
Trước tiên bác lên sở công thương xin cái bản đồ quy hoạch cây xăng trước. Nếu lô đất nằm trong vùng dc phép mở cây xăng tức khắc có người tư vấn

Tập Lái
27/6/16
0
0
0
31
Chào các bác!

Em xin cảm ơn!
Chào anh!
không biết anh xong thủ tục chưa nhờ, cần nhập hàng thì alo em nhá. Em để chiết khấu tốt cho:3dcuoi: