Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
1/3/15
1
20
3
39
Tình hình là em search nhưng trên này ít thông tin về em này quá. Ko biết mấy bác đánh giá em này thế nào? Tiến độ hiện giờ ra sao? Trước em có ghé ngang thì chỉ thấy le que mấy bác làm thôi...ko biết bàn giao nhà lúc nào và có nên xuống tiền chỗ này ko...

• Like
Reactions: Truongthisc
Tập Lái
1/3/15
1
20
3
39
Thanks bác. Chỉ là nhà mình gần đó và đi ngang hoài nhưng không thấy làm việc gì hết nên ko biết bàn giao đúng hạn không nữa

Tập Lái
10/11/14
37
11
8
Em thay Vi tri thang nay thi dep that, nhung ma xay dung cham nhu rua ay, nguoi ta thi cong phan be tong xong thi 6 thang sau la giao nha, con chung cu nay em thay cuoi nam nay chua chac giao duoc, CDT ma lam an kieu nay thi ai dam mua hoac dau tu nua..

Tập Lái
18/3/15
0
5
2
HCMC
www.webcanho.vn
Dự án này bán hết lâu rồi các bác ah. Bây giờ chỉ còn vài căn xấu thôi. CĐT cam kết giao nhà đúng hạn mà, có văn bản hẳn hoi.

Tập Lái
19/9/14
1
102
28
48
Mình đi làm.. chạy ngang qua hoài, ko thấy tiển triển gì hết, xong thô năm ngoái lận... rồi im re

• Like
Reactions: suamilk
Hạng D
4/5/15
4.007
21.608
113
Thằng này năm ngoái mình cũng quan tâm, gọi điện thoại hỏi rồi mà may sao tự nhiên lại phân vân nên thôi. Nó cắt nóc từ năm ngoái, xây xong phần thô hết rồi, tới bây giờ gần nửa năm rồi vẫn dậm chân tại chỗ. Nhà mình đứng trên sân thượng nhìn qua là thấy nên biết tiến độ nó thi công hết. Làm ăn kiểu này thì tiêu rồi, trong khi lúc trước hứa hẹn tháng 3 giao nhà, xong dời lại tháng 6, giờ tháng 5 rồi mà vẫn y nguyên, vẫn cái khung bê tông trơ trọi. Nhà đầu tư bảo trễ giao nhà sẽ đền bù 25% gì đó. Vậy có làm chưa? Gọi hỏi thì lúc nào cũng bảo người ta mua sắp hết, chỉ còn vài căn. Vài căn mà làm ăn như này àh?

Tập Lái
10/11/14
37
11
8
Nghe tui Phuong Dong bank bao la CDT nay tien nhieu, ma thi cong cham nhu vay la chac do nang luc Ban QLDA , nha thau va CDT yeu!

• Like
Reactions: sakutara
Tập Lái
19/9/14
1
102
28
48
Mình thì suy nghĩ bên này xây dựng có khi chưa có giấy phép hoặc xây dựng ko đúng với giấy phép XD nên có khi bị tạm ngưng..

Status
Không mở trả lời sau này.