Tập Lái
29/10/13
0
0
0
Tphcm
www.canhomauxanh.com
Hiện tại là em rất muốn đăng ký học láy xe ô tô nhưng em không biết nên học trường nào là bảo đảm nhất, vì em không muốn mất tiền mà học k đâu vào đâu, nên mong mọi người biết chỉ giúp em với.
Với lại em đang phân vân không biết học hạng A mấy vì em cũng muốn học nếu có sau này thất nghiệp em đi lái xe kiếm cơm luôn, chứ không phải có tiền học rồi mua xe chạy ở nhà.
Mong anh chị biết chỉ giáo hay chia sẽ cho em vài kinh nghiệm.
Cảm ơn các bác nhiều nhé.

Hạng B2
27/5/15
113
38
28
cụ nào tinh thông khoản này thì chỉ giùm cụ chủ đi ạ

Hiện tại là em rất muốn đăng ký học láy xe ô tô nhưng em không biết nên học trường nào là bảo đảm nhất, vì em không muốn mất tiền mà học k đâu vào đâu, nên mong mọi người biết chỉ giúp em với.
Với lại em đang phân vân không biết học hạng A mấy vì em cũng muốn học nếu có sau này thất nghiệp em đi lái xe kiếm cơm luôn, chứ không phải có tiền học rồi mua xe chạy ở nhà.
Mong anh chị biết chỉ giáo hay chia sẽ cho em vài kinh nghiệm.
Cảm ơn các bác nhiều nhé.
Học bằng B2 nhé bạn. Một số trường uy tín đây, cửu long, tiến bộ học phí khoảng 6,5 - 7 triệu, dư dả xíu thì bên hoàng gia hơn 9tr.

Trước mình học bên cửu long ok lắm, 4 tháng có bằng.

Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
Mình học B2 bên GTVT, người dạy mình là thầy Dũng ở BG, nhiệt tình, hướng dẫn kĩ nên mấy bạn nữ học cùng đều lái ok hết. Thời gian thực hành nhiều trên đường nên khi lái 1 mình cũng tự tin.
Mình nghĩ trường nào cũng ok cả, quan trọng người dạy mình.

Tập Lái
26/2/14
5
2
3
Học B2 thì trung tâm nào cũng được, miễn đừng có chọn mấy cái chỗ học phí thấp. Tụi nó quảng cáo dzụ mình thôi chứ vào học rồi tùm lum thứ. Mình lỡ đk rồi thì thôi chấp nhận học cho xong chứ ko lẽ đi đôi co với nó.
Nên chọn chỗ nào nói ít thôi, rồi cần thì thuê xe học lái thử trước khi đăng ký. Mình hãy chọn theo những gì mình thấy chứ đừng nghe nó nói. Chỗ nào đổi thầy được thì hãy chọn, đừng có chọn những chỗ mún học thì gọi cho ông thầy, kiểu nào cũng tốn tiền xã giao.