Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Chào các bác, trước giờ em chưa sở hữu con xe nào, giờ định sắm 1 chiếc và quan tâm con Fiesta. Em nhờ các bác có kinh nghiệm dòng này cho xin ý kiến: xe có hay hư vặt không, uống nhiên liệu thế nào khi đi phố, linh kiện thay thế có sẵn không, nên mua dòng nào vì em chỉ đang quan tâm số MT... cảm ơn các bác

• Like
Reactions: RedWolf89
Hạng B1
9/5/17
76
21
8
Chào các bác, trước giờ em chưa sở hữu con xe nào, giờ định sắm 1 chiếc và quan tâm con Fiesta. Em nhờ các bác có kinh nghiệm dòng này cho xin ý kiến: xe có hay hư vặt không, uống nhiên liệu thế nào khi đi phố, linh kiện thay thế có sẵn không, nên mua dòng nào vì em chỉ đang quan tâm số MT... cảm ơn các bác
Cưới vợ à, ngon phết nhở...:cool::cool::cool::cool:

• Like
Reactions: Pipat
Tập Lái
7/9/17
34
22
8
27
Bác cưới vợ mới à :)) hết chơi thuê ngiu r hả bác.

• Like
Tập Lái
23/10/17
1
0
1
35
Ford nổi tiếng về độ bên và độ an toàn rồi bạn ạ! Chỉ có điều do máy khỏe + xác nặng nên hơi hao xăng thôi

Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Ford nổi tiếng về độ bên và độ an toàn rồi bạn ạ! Chỉ có điều do máy khỏe + xác nặng nên hơi hao xăng thôi

Fiesta hao xăng hả bác @_@ em có nghe nhầm không nhỉ :(

Tập Lái
15/3/17
21
28
13
TP HCM
Ông anh mình có con fista 2011, mình chạy thấy xe đầm chắc khá ổn, xăng cộ thì đường trường tầm 8l/100km, còn thành phố tầm 11l/100km

• Like
Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Xe ngon an toàn cao, cảm giác lái tốt, ít hao xăng trong tp chỉ 7-8l/100 km, đường trường chỉ hơn 5l chút chỉ hao bình thôi( do bình theo xe dỏm). Ko lội nước được do lỗi ly hợp khô.Linh kiện thay thế có sẵn. Dịch vụ của Ford dỏm . Bác hãy tham khảo nhiều xe đi trước khi quyết định Fiesta .

• Like
Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Vừa qua em chủ yếu thuê xe chạy trong lúc lựa xem ưng xe nào nhất, chạy Fiesta khá thích, nhưng em đánh giá cao Cruze, tuy nhiên hao xăng quá mà chạy các quận thì xót thiệt. Vios, Rio thì không thể so được, cảm nhận riêng thôi. Giờ vẫn đang thuê chưa gấp lắm các bác :)