Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/5/07
33
4
8
Hai vợ chồng em đang xem xét để mua căn hộ ở đây. Dự kiến cuối năm sau giao nhà. Giá hiện nay là 15,2 triệu luôn VAT. Bác nào rành về dự án này cho em xin nhận xét đánh giá như an ninh, chất lượng xây dựng,...
Cám ơn các bác.

Last edited by a moderator:
Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Mua cái gì mà hình thành,có sẵn chỉ vô ở ngay thui...mua trên giấy giờ là chất chắc các cụ ơi:D:D

Hạng B2
26/9/12
246
60
28
40
Tân Bình
www.nhadatdongnambo.com
Re:Xin ý kiến đánh giá về căn hộ Babylon Investco, Đường Âu Cơ, Quận Tân Phú

Meobo nói:
Mua cái gì mà hình thành,có sẵn chỉ vô ở ngay thui...mua trên giấy giờ là chất chắc các cụ ơi:D:D
SANG DANG nói:
BÂY GIỜ TIỀN TƯƠI VÀ THÓC PHẢI THẬT CÁC BÁC ƠI
Vậy thì tài chính phải đủ mạnh :)

Hạng B2
19/8/10
339
49
28

Kinh nghiệm học đc: thị trường Khó khăn nên mua căn hộ có sẵn vô ở ngay, căn hộ trên giấy chỉ thích hợp với thị trường nóng sốt thôi.
Chổ này hình như mới xây tới tầng 3 thì phải, trước đây có 1 thời gian nó ngưng thi công, theo bên đó bảo thì ngưng để sửa diện tích, nhưng thực tế thì vì lí do j Minh ko bik. Nhưng Minh nghĩ thời buổi này chỉ có liên Quan đến tài chính

Hạng B2
15/4/05
263
133
43

.
...coi chừng tiền mất tật mang nghen bác, DA này nằm đắp chiếu khá lâu roài, hơn năm nay k thấy thi công,

...Investco k còn $$$ để đầu tư DA nữa, mà giờ có vay NH đc để làm nữa thì cũng bán cho ai bi chừ...Hiệu quả không còn nên cắt lỗ sớm là hay hơn hết... :p

...giờ thiếu gì DA đã hay sắp giao nhà, tha hồ lữa chọn + ép giá CĐT bác ui, tội tình j đâm đầu vào mấy cái DA còn trên giấy này....

update: DA đã đổi tên thành [ MBabylon ] ---> nhìn tên thì các bác tự hiểu ai là chủ mới hen...! :)

----> dự tính năm sau giao nhà, bác nào máu thì nhảy vô thử xem hen. Giá cũng khá chát, tuy nhiên sẽ được ngân hàng Quân Đội hỗ trợ thanh toán...! :confused:

.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/12/12
27
115
28

OtoNoob nói:
Hai vợ chồng em đang xem xét để mua căn hộ ở đây. Dự kiến cuối năm sau giao nhà. Giá hiện nay là 15,2 triệu luôn VAT. Bác nào rành về dự án này cho em xin nhận xét đánh giá như an ninh, chất lượng xây dựng,...
Cám ơn các bác.

Không biết bác kinh tế bác có bao nhiêu để ae dễ tư vấn,Em không dám chê Babylon,chỉ có điều nó xây dựng mấy năm rồi lúc trước Đất Xanh phân phối mà đứng hình tới h đã 3 năm.Bác cho em xin cái mail em gửi bác vài dự án khác nằm trên MT đường Âu Cơ mà CĐT uy tín hơn hẳn

Hạng C
30/11/07
754
355
63
53

Bác chủ thớt mua đi làm hàng xóm với em nè. :D

Hạng B1
24/10/12
62
0