Hạng B2
20/8/11
137
46
28
Tình hình thế này các bác:
[b nói:
Chỉ được bán vật liệu xây dựng ở nơi đã quy hoạch[/b]]
Huyện Hóc Môn thông báo về 13 khu vực được phép kinh doanh, sản xuất vật liệu xây dựng và nơi để phế thải vật liệu nhằm bảo vệ môi trường. Quận Tân Bình quy định bốn tuyến phố được kinh doanh VLXD.
Các tổ chức, cá nhân có nhu cầu bày bán, giao nhận hàng hóa, có địa điểm kinh doanh VLXD tại những địa điểm không thuộc các vị trí trên phải chuyển đổi hình thức kinh doanh hoặc di dời đến những địa điểm đã quy định. Thời gian chuyển đổi và di dời phải thực hiện trước ngày 31-12-2011

Tui có 2 MB: Dương Công Khi (Hóc Môn) & Nguyễn Phúc Chu (Tân Bình), bề ngang mỗi MT chỉ có 4m, hiện đang cho thuê. Do làm trong nghành xây dựng (nhưng không phải là nhà thầu thi công), nên mong muốn hợp tác với bác nào là trùm VLXD ở Hóc Môn hay Tân Bình, các bác có cho hợp tác không nhỉ. Vốn lưu động đối ứng dự kiến khoảng 500 triệu.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.687
113
Làm VLXD định hợp tác với Trùm mà nhìn cái diện tích, vị trí, vốn đối ứng cỡ này chắc khó kiếm trùm quá.
Hihi, em biết có một bác làm VLXD cũng be bé nhưng chạy cái xe Benley Diamond

Tập Lái
1/12/10
40
0
6
36
Vậy cỡ nào mới làm việc được với Trùm hả bác Bravia ?

Hạng B2
22/8/11
165
0
0
TpHCM
bravia nói:
Làm VLXD định hợp tác với Trùm mà nhìn cái diện tích, vị trí, vốn đối ứng cỡ này chắc khó kiếm trùm quá.
[font="times new roman,times"]hihi,ghê thiệt nho nhỏ mà cưỡi Benlty rùi.[/font]
[font="times new roman,times"]

[/font]

Hạng B2
24/10/10
191
5
18
Điều đó chứng tỏ làm VLXD quá ngon phở đúng hok các bác ^^
Phuc_An_Car nói:
bravia nói:
[font="times new roman,times"]hihi,ghê thiệt nho nhỏ mà cưỡi Benlty rùi.[/font]
[font="times new roman,times"]

[/font]

Hạng B2
26/2/10
128
0
16
Năm nay VLXD - TTNT căng lắm các bác ah! Nhiều chú đi về nơi xa rồi! Em làm nhỏ xíu mà cung muốn mệt, đang tinh cho thuê lại showroom nè!

Hạng B2
26/2/10
128
0
16
Em ở Lý Thường Kẹt, Tân Bình không biết có cho phép tồn tại không. Hixhix!