Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Xin ý kiến về căn hộ Topaz Elite ( Cao Lỗ Quận 8)

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
em có căn topaz elite diện tích 85.6m2, ai quan tâm inbox nhé. chính chủ

Tập Lái
12/2/19
2
1
3
31
Nay em tìm hiểu thông tin chung cư Topaz Elite mới thấy được group trên này nên đk tham gia xin ý kiến từ các bác. Giá thị trường bên này nay chênh lệch cũng từ 150 triệu tới hơn 250 triệu rồi hả các bác? Thấy topaz city rên rỉ về chất lượng nên sao e cũng hơi hoang mang để mua quá :(. Chả hiểu sao bên này bếp núc thiết kế gì ko tinh tế tý nào, mở cái cửa là thấy nguyên cái bếp đầu tiên, này là thiết kế phần lớn các chung cư khác cũng vậy luôn ạ? Em mới tìm hiểu thị trường chung cư nên còn gà mờ. Mong các bác chỉ giáo.

Thanks

Tập Lái
10/5/19
4
2
3
44
Ko thể hiểu nổi 1 chung cư đang xây dựng vô cùng nhếch nhác dơ bẩn đến vậy mà có vô số người nhảy vào ôm hàng ...

la sao chi tiet hon dc khong , minh moi mua o day dung lam so nha

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Giá chênh như bác nói. Bên City là khu tái đinh cư nên khó tránh chất lượng ko đc tốt, về cơ bản vẫn chấp nhận đc so với tầm giá mua ban đầu. Còn phần bếp bên Elite ko đc tke kín nên ko ưng lắm, nhưng thấy mấy cái bên Tara và Pega cũng để ngay cửa thì phải.
Nay em tìm hiểu thông tin chung cư Topaz Elite mới thấy được group trên này nên đk tham gia xin ý kiến từ các bác. Giá thị trường bên này nay chênh lệch cũng từ 150 triệu tới hơn 250 triệu rồi hả các bác? Thấy topaz city rên rỉ về chất lượng nên sao e cũng hơi hoang mang để mua quá :(. Chả hiểu sao bên này bếp núc thiết kế gì ko tinh tế tý nào, mở cái cửa là thấy nguyên cái bếp đầu tiên, này là thiết kế phần lớn các chung cư khác cũng vậy luôn ạ? Em mới tìm hiểu thị trường chung cư nên còn gà mờ. Mong các bác chỉ giáo.

Thanks

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113

Thanks
e bán cả tara lẫn topaz, mợ qt inb e nha :p

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
có căn topaz city 3pn block B1, giá rẻ hơn thị trg chỉ 2,48 tỷ (chưa bao gồm 5% sổ - khoảng 80tr), bác nào quan tâm inb e nha

Hạng B2
15/7/15
105
269
68
43
có căn topaz city 3pn block B1, giá rẻ hơn thị trg chỉ 2,48 tỷ (chưa bao gồm 5% sổ - khoảng 80tr), bác nào quan tâm inb e nha
Inbox giúp e. Căn này khi nào giao nhà vậy Anh

Tập Lái
25/1/19
13
9
3
32
Topaz Elite không biết chứ em có bà chị mua bên City. Nhận xét thì giá tốt so với cái vị trí của nó, tuy nhiên chất lượng thì khá tệ (trời mưa nước chảy vào nhà do cửa sổ lỏng gì đó) và CĐT cũng không quan tâm lắm. Được cái này mất cái kia :D