Hạng B1
16/5/17
65
32
28
28
Chào các bác,em hiện tại đang muốn lấy bằng oto,nên có nhờ thằng bạn xem chỗ nào uy tín học phí ổn,do em còn là sinh viên

Sau đó thì nó có sdt của 1 ông thầy trong trung tâm ở Lê Thị Riêng quận 12 , vào đây thì thầy tư vấn các kiểu,đóng học phí trước 3,5tr (50%) ... có thể học từ tuần sau,2 ngày/tuần,mỗi lần 90p . Về vấn đề thi cử,ông ấy nói là nếu thi ở trung tâm q12 thì trên giấy tờ đăng kí tháng 9,học đến tháng 1 thi và qua tết có bằng,còn nếu thi ở củ chi thì giấy tờ đăng kí tháng 7 học,tháng 11 thi

thầy nói là thi ở củ chi dễ hơn,xe zace mạnh hơn và thời gian đi hết sa hình là 9p,ở q12 do đi xe kia price nên đi cỡ 16p nên khó hơn

em đang phân vân và không biết nên chọn cách nào ?! Do nghe nói dạo này các thầy ăn hoa hồng và có các gói "bao đậu" k tin tưởng được nên còn phân vân,mong các bác chỉ dạy

em cám ơn

Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
Bao đậu lý thuyết thì có, ko ai bao sa hình được nha cụ. Ngoại trừ cụ có tay rất to, tay rất to thì không đi thi cũng có bằng. Bằng có trước rồi học lái xe sau. :p

• Like
Reactions: NissanEL
Hạng B1
16/5/17
65
32
28
28
Bao đậu lý thuyết thì có, ko ai bao sa hình được nha cụ. Ngoại trừ cụ có tay rất to, tay rất to thì không đi thi cũng có bằng. Bằng có trước rồi học lái xe sau. :p
ý em là lý thuyết đó cụ,rồi còn chạy đường trường nữa cơ =)))

Hạng D
9/5/16
1.182
3.615
113
124
Vấn đề không cần tay to, chỉ cần ... nhiều là ok, bao tuốt luôn

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Thôi ránh mà đi học đều để mai mốt ra đường còn lái, không bao biếc gì hết.
1. Bao lý thuyết: không thuộc mai mốt ra đường xxx lụm tốn tiền ngu.
2. Không chịu thực hành mai mốt ra đường lụm người khác thì ân hận.
Túm lại là phải chịu khó tập, thầy dạy cảm thấy không được thì bảo trường đổi thầy, nhớ đăng ký lấy hóa đơn đàng hoàng. Thi ở đâu cũng vậy thôi, tập nhiều thì tâm lý vững vàng không có gì phải lo.
" HỌC ĐI ĐÔI VỚI HÀNH"
Hồ Chủ Tịch

• Like
Reactions: Mr. Bean
Hạng B1
16/5/17
65
32
28
28
Túm lại là phải chịu khó tập, thầy dạy cảm thấy không được thì bảo trường đổi thầy, nhớ đăng ký lấy hóa đơn đàng hoàng. Thi ở đâu cũng vậy thôi, tập nhiều thì tâm lý vững vàng không có gì phải lo.
" HỌC ĐI ĐÔI VỚI HÀNH"
Hồ Chủ Tịch
vâng bác,em cũng nghĩ như bác nên mới học đàng hoàng ở đây,nếu muốn bao thì em qua thủ đức bao lý thuyết rồi ạ :))

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
" HỌC ĐI ĐÔI VỚI HÀNH"
Hồ Chủ Tịch
Chuẩn luôn, lái xe là chuyện dính tới tính mạng mình và người khác sau này đã xác định chạy xe thì học hành cho đàng hoàng còn không thì thôi học lái xe thì có gì đâu mà khó đến nỗi phải mua bán. :mad::mad:

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
vâng bác,em cũng nghĩ như bác nên mới học đàng hoàng ở đây,nếu muốn bao thì em qua thủ đức bao lý thuyết rồi ạ :))
Ok men, thiệt ra học lái xe dễ ẹc hà, thực hành nhiều là nhuần nhuyễn thôi. Mai mốt trong quá trình học thèng thầy dạy có gì théc méc thì lên đây hỏi ae chỉ thêm cho hén.

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Đã xác định học lái oto (nguồn nguy hiểm cao độ) thì không mua bao (ý em là không mua bằng hay bao đậu ấy, không phải mua bcs đâu nghen). Học hành đàng hoàng, thi cử nghiêm túc chẳng có gì phải sợ. Có như vậy có bằng xong mới tự tin vác xe chạy phà phà. Ngoài ra mỗi ngày phải lên OS cày mòn ghế là ok

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B1
16/5/17
65
32
28
28
Em xin tư vấn chứ đâu có nói là mua bằng đâu mà các bác hiểu lầm rồi :((( dù sao cũng rất cảm ơn những lời khuyên của các bác ạ