Hạng B2
4/4/18
117
77
53
Xin các bác các mợ cho xin chút thời gian để tư vấn giúp em với. Chuyện là em công tác trong nhà nước đến nay cũng gần 20 năm rồi. Đến bây giờ cảm giác chán ngán đối với môi trường làm việc đã dâng lên rất cao. Em vốn lại là một Hướng Đạo Sinh, nên giờ em nảy ra ý tưởng sẽ phát triển mô hình du lịch biển, du lịch rừng, hay du lịch khám phá thiên nhiên gì đó. Vậy em xin các bác các mợ tư vấn giúp em là nên chọn khu vực nào, tỉnh thành nào để sản phẩm du lịch sau cùng của em sẽ đạt được các tiêu chí : ngon, bổ, rẻ, độc đáo, và có thể phục vụ một lượng lớn đối tượng thu nhập thấp ạ?
Xin ý kiến về phát triển mô hình du lịch biển và du lịch rừng
Em cảm ơn nhiều ạ

Attachments

Hạng B2
5/11/17
105
131
48
46
Bạn xem thử đất gần khu rừng bảo tồn thiên nhiên Bình châu Phước Bửu nhé, cách biển 6km, xã Bưng riềng, huyện Xuyên mộc

Chỉnh sửa cuối:
8/3/19
1.172
1.041
206
Hay. Nên nghiên cứu Di Linh và Tuy Phong ( Đát đang và sẽ còn rẻ). Kết hợo cả 2. Nghiên cứu thêm tầm quan trọng Quốc lộ 28. Khoảng 30 tháng nữa chín muồi, hành động sẽ thành công. Thân.

Hạng B2
4/4/18
117
77
53
Hay. Nên nghiên cứu Di Linh và Tuy Phong ( Đát đang và sẽ còn rẻ). Kết hợo cả 2. Nghiên cứu thêm tầm quan trọng Quốc lộ 28. Khoảng 30 tháng nữa chín muồi, hành động sẽ thành công. Thân.
Tuy Phong Khánh Hoà ha ban? Di Linh cũng hay nhen. Biển Phan Thiết thì giờ cao rồi hen?

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
Em đang có đất ở Long Khánh - Đồng Nai. Hơn 1 hecta.
Di chuyển từ SG vô cùng thuận lợi mất 40 phút.
Hiên tại trên đất cây ăn quả sầu riêng, mít, chôm chôm rất nhiều.
Bác có hướng gì hay ko hợp tác cùng làm ah.

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Bác phải rõ mô hình định phát triển là sản phẩm gì, tổng mức đầu tư bao nhiêu thì mới định hướng được bđs phù hợp.

Hạng B2
4/4/18
117
77
53
Bác phải rõ mô hình định phát triển là sản phẩm gì, tổng mức đầu tư bao nhiêu thì mới định hướng được bđs phù hợp.
Em cũng chưa biết chính xác nhưng nói chung miếng nào to + rẻ để có thể cho ra sản phẩm du lịch cuối cùng rẻ là được ạ. Khu vực thì nơi khoảng cách xa nhất đến tphcm 300km là ok ạ