Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Sao bác không ước luôn su thay máy turbo 2.0, hộp số 8 cấp, dẫn động awd, khoá vi sai cầu sau, rồi phuộc hơi, dàn loa Bose ... Nhưng giá không đổi luôn bác, dù sao thì cũng đã nhảm thì phải nhảm cho tới nóc luôn chớ, hehe
Bác nghĩ như vậy là nhảm vậy thì bác là 1 người bảo thủ với thất thủ luôn rồi. Đã không hiểu gì về công nghệ thì đừng phán. Những thứ mà tôi nói ở trên đều là những thứ có thể bổ sung thêm được mà không phải thay đổi khung gầm hay động cơ. Còn những thứ bác nói thì nói như bác: đồ nhảm nhí!

• Haha
Reactions: Marcng
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác nghĩ như vậy là nhảm vậy thì bác là 1 người bảo thủ với thất thủ luôn rồi. Đã không hiểu gì về công nghệ thì đừng phán. Những thứ mà tôi nói ở trên đều là những thứ có thể bổ sung thêm được mà không phải thay đổi khung gầm hay động cơ. Còn những thứ bác nói thì nói như bác: đồ nhảm nhí!
Thì em đã nói là nhảm cho vui chứ không bao giờ có, đã nói chuyện không có thì t9ới luôn cho vui

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Thì em đã nói là nhảm cho vui chứ không bao giờ có, đã nói chuyện không có thì t9ới luôn cho vui
Ừ, thôi bỏ qua đi. Mình ở xứ đông lào nên phải chấp nhận thôi. Như con seltos vừa ra, ở nước ngoài có phanh tay điện tử, cốp điện, Awd, giữ làn, cảnh báo điểm mù, sưởi kính chiếu hậu... thì về VN nó cũng cắt bớt. Hên là Thaco nó còn nâng cho cái gầm cao lên được 5mm.

Hạng B1
13/11/16
80
54
8
35
Ừ, đúng rồi bác. Do tình hình kinh tế khó khăn, Mitsubishi đồng cảm với kinh tế, với con người VN. Mits đem Xpander về VN lắp ráp để tạo việc làm cho công nhân VN, Mits tăng giá xe để góp phần tăng thu nhập cho các sales (giống bác). Mits quả là vĩ đại chứ không như Honda (ăn dày bỏ mẹ, mà lại không tăng lương cho NV).
bác có bao giờ thấy thằng hàng xóm nào thương con bạn như bạn thương nó ko??
thằng nào cũng hút máu hết, chẳng qua mits nó chưa đủ trình so với toy nên hút nhẹ nhẹ, chứ dân mình cuồng nó xem nó có ngửa bài ko

• Like
Reactions: Khoi_Tim
Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
bác có bao giờ thấy thằng hàng xóm nào thương con bạn như bạn thương nó ko??
thằng nào cũng hút máu hết, chẳng qua mits nó chưa đủ trình so với toy nên hút nhẹ nhẹ, chứ dân mình cuồng nó xem nó có ngửa bài ko
Thì đó, chưa gì đã tăng giá lên rồi. Mà hàng lắp ráp nữa mới ác chứ. Mà trang bị u như kỹ mới ghê.

Hạng B1
30/10/20
51
17
8
52
Ước gì suzuki bổ sung thêm cái đĩa sau, hỗ trợ đổ đèo, camera 360 với cảm biến va chạm xung quanh xe, cruise control. Sau đó thông báo rằng: Đây là phiên bản 2021 bổ sung thêm trang bị tận răng, tăng giá thêm 30tr. =]]]]
Suzuki đang ghi nhận đóng góp của khách hàng để thay đổi nhiều hơn, mình thấy hãng bắt đầu tốt hơn dần về dịch vụ hậu mãi.

• Like
Reactions: dangml123