Status
Không mở trả lời sau này.
Kỳ nghĩ lễ vừa rồi, em đi nghỉ ở Vũng Tàu và gặp đc giám đốc kinh doanh của dự án này, anh ấy đang cần tìm nhà đầu tư có quan tâm để hợp tác. anh em trong OS thấy sao?
Ngày 09.04.2011, Công ty CP Đầu tư và Phát triển nhà đất COTEC (COTECLAND) và Công ty CP Du lịch & Đầu tư Xây dựng Châu Á (CotecAsia) đã tổ chức Đêm tiệc giới thiệu chính thức khu căn hộ cao cấp thuộc dự án Blue Sapphire Resort Vũng Tàu.

Blue Sapphire Resort Vũng Tàu là dự án nghỉ dưỡng 5 sao đầu tiên nằm trải dài trên 450m bờ biển Chí Linh – vị trí chiến lược của thành phố biển Vũng Tàu. Với mục tiêu đa dạng hóa sản phẩm nhằm đáp ứng nhu cầu thị trường, Cotecland – CotecAsia đã quy hoạch và xây dựng khu căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp gồm 390 căn hộ và penhouse. Điểm khác biệt tạo ra nét riêng của Blue Sapphire Resort Vũng Tàu là tất cả các căn hộ, dù diện tích 75m2, 90m2, 130m2 hay penhouse 300m2 được thiết kế theo trường phái kiến trúc đương đại của Pháp, vừa nhẹ nhàng thanh thoát vừa sang trọng tiện nghi và có ban công vòng cung độc đáo nhằm tối đa hóa ánh sáng thiên nhiên cũng như tầm nhìn biển.

Việc đầu tư vào bất động sản, đặc biệt là các dự án có tiềm năng phát triển du lịch nghỉ dưỡng cao như Blue Sapphire Resort Vũng Tàu được xem là lựa chọn đầu tư an toàn và hợp lý trong bối cảnh các kênh đầu khác đang bất ổn. Với cam kết của chủ đầu tư về chất lượng công trình, tiến độ xây dựng và chất lượng nội thất cao cấp, khu căn hộ cao cấp nghỉ dưỡng ven biển của dự án Blue Sapphire Resort Vũng Tàu sẽ đem lại cho khách hàng không chỉ phong cách sống sang trọng mà còn là giá trị đầu tư và nghỉ dưỡng khá cao.

Phối cảnh dự án Blue Sapphire Resort Vũng Tàu​

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Ra hàng roài.:cool:
Nhìn cái cảng thích thật. Nhưng kế cái biển lại làm một mớ hồ bơi, em thấy phí nhỉ [:O]

Hạng D
4/6/10
1.063
831
113
HCMC
Re:Xu hướng đầu tư mới: BDS khai thác nghỉ dưỡng, du lịch!

Hanh.Pham nói:
Nhìn cái cảng thích thật. Nhưng kế cái biển lại làm một mớ hồ bơi, em thấy phí nhỉ [:O]
Em thấy cũng được chứ mợ, đôi khi họ muốn ngâm mình dưới hồ và ngắm biển hơn là xuống biến tắm ấy chứ ạ

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Hanh.Pham nói:
Bà xã em đi biển chỉ toàn tắm... hồ bơi.

ko phải đâu các bác ơi! mấy cái hồ đó cũng là nước biển lun đó, đc lấy từ biền vào nhưng đc xử lý sạch! Nước biển đc dẫn vào khắp tất cả các hồ trong khu dự án để khách tiện ngâm mình và đẩm bảo chất lượng nước! Đang tìm nhà đầu tư góp vốn theo hình thức Codotel đó các bác! Những ai thích đi du lịch thì đầu tư cái này rất tuyệt vời!

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
148.890
113
www.phindeli.com
Cái này trông cũng được đó chứ, giá bi nhiêu vậy bác chủ thớt?

Cái đáng nghi ngờ là năng lực của CĐT: các bác có nhìn thấy Cotecland hay CotecAsia làm được cái dự án nào gọi là "cao cấp" bao giờ chưa?

tuando nói:
Cái này trông cũng được đó chứ, giá bi nhiêu vậy bác chủ thớt?

Cái đáng nghi ngờ là năng lực của CĐT: các bác có nhìn thấy Cotecland hay CotecAsia làm được cái dự án nào gọi là "cao cấp" bao giờ chưa?
giá khoảng 150k USD 1 căn hộ đó bác! Nếu có wan tâm thì bác alo em! em cho bác xem bảng phân tích tài chính,nếu bác khai thác cho thuê thì dự kiến trong vòng 6 năm bác sẽ thu hồi vốn! thời gian sau là tiền lãi của bác!

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.692
113
cái này chỗ của anh Hà, hôm rồi có vào chơi thấy đang gấp rút làm cái Nhà Hàng. Khu này cái gì cũng ổn nhưng mỗi giá bán là không ổn thôi :D. Hiện mấy cái BT bên ngoài đã làm xong rồi, khả năng cũng đẩy bớt và bị 'cướp' 1 ít rồi. Tuy nhiên em vẫn thích mấy cái BT to to phía ngoài đường vào (ngoài dự án) hơn. Nay triển khai cái chung cư kiếm lời đây.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Năm ngoái ngồi nhà Bác N chơi thấy nói cài dự án này , nhưng em ko khoái Vt nên cũng chẳng để ý.

Blue Sapphire la một dự án Resort đúng nghĩa đầu tiên tại Việt Nam và đạt tiêu chuẩn 5 sao của thế giới! Bác wan tâm đi là vừa! Hình thức đầu tư này rất phổ biến ở Châu Âu! Vấn đề tính toán tài chính bao lâu lấy vốn thì bác alo em! em sẽ sắp xếp 1 buổi để giải đáp thắt mắt cho các bác!

Tất cả các dự án nghỉ dưỡng tại biển được sở hữu 50 năm, do đó khách hàng mua căn hộ hoặc villa của dự án Blue Sapphire resort cũng được sở hữu 50 năm. Sau khi khách hàng sở hữu căn hộ và Villa được tham gia vào chương trình cho thuê lại và được quản lý bởi Swiss-Belhotel International.

Status
Không mở trả lời sau này.