Hạng B2
14/3/16
312
158
58
Thật ra chúng ta chỉ nghe 1 chiều. Và có bằng chứng nào cho thấy sales đã quảng cáo như thế không? Hợp đồng thì không đề cập gì tới ESP. chỉ có nói sản xuất 2018 thì đúng mà. Chưa gì có bác lên tiếng đòi tẩy chai các kiểu... Cần phải hết sức bình tĩnh và công tâm các bác ạ...
Bác cứ lên fb tìm page "Otosaigon- trên đường thiên lý" vào tìm bài của bác ấy là hiểu thôi.

• Like
Reactions: Ho Minh Viet
Hạng C
11/10/15
761
674
93
Vậy là lâu nay nhiều bác xào chẻ kịch liệt vì tưởng xe mình có ESP, ai ngờ.... :rolleyes::D

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Mắc gì thỏa thuận với tụi mất dạy này cho mệt. Đưa thêm tí tiền cho ngừoi đập cho thằng sếp và tìm thằng lính một trận. Luật nơi thiên đường này chỉ có giải quyết bằng tiền là hả cơn giận. Bán xe mua hãng khác, đi mắc công tức ói nữa. Vẫn ông bà ta đúng người mua lầm, bán k bao giờ lầm. ( nó chỉ lầm khi nó biết nó bị gạt và đi gạt lại người khác thôi!!!

• Like
Reactions: super7series
Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Huyndai Kinh Dương Vương. Ôm của em tiền cọc 40 ngày cho màu em đặt. Sau 40 ngày báo tại thằng Huyndai ko sản xuất màu đó nữa nên cho em lựa. 1 là lấy màu khác, 2 là lên lấy cọc về. E chọn lấy cọc về, vì thấy nó ko uy tín.

Tập Lái
5/3/14
6
4
3
Theo ngu ý của em :
2 model này khác nhau về giá. Sao không thấy nói về giá đã mua.
Không thể trả tiền cao cho phiên bản thấp, và cũng không thể trả tiền thấp cho phiên bản cao

Hạng B2
14/3/16
312
158
58
Theo ngu ý của em :
2 model này khác nhau về giá. Sao không thấy nói về giá đã mua.
Không thể trả tiền cao cho phiên bản thấp, và cũng không thể trả tiền thấp cho phiên bản cao
1.6at giá 609tr trong hình của bài viết có kìa bác.