Hạng B2
29/4/15
294
460
63
48
TP Hồ Chí Minh
Xuyệt Việt - Đi khi ta còn có thể 2020

Em xin chào các bác OS đam mê du lịch. Nhà em đang lên kế hoạch cho hành trình xuyên Việt năm nay. Em lấy tên hành trình là... Đi Khi Ta Còn Có thể. Tháng.5/2020

Nhà em năm nào cũng đi xuyên Việt nhưng lúc nào đến trước giờ đi thì em cảm thấy. Hồi hộp và phấn khích vì đi mãi mà trưa đi hết đất nước có hình chữ S...

Vì năm nay nhà em sát định là các F1 nhà em không được nghỉ hè lâu cho nên chuyến đi này cũng chỉ có em và bà cả nhà em. cùng đồng hành. Em là lái chính và người chọn điểm đến. Còn bà cả nhà em thì lái phụ và kiêm luôn làm chi ngân. Thời gian dự kiến từ 30 đến 40 ngày. Lộ trình năm nay sẽ chinh phục hết Quốc lộ 1A từ Đất Mũi Cà Mau. Đến Lạng Sơn. Và chinh phục tiếp nhánh còn lại của Tây Bắc vì lộ trình các năm trước trưa đi hết. Dự kiến. Tú Lễ.
bản Cu Vai, tỉnh Yên Bái.
Mù Cang Chải.
thị xã Nghĩa Lộ. Cánh đồng Mường Lò
Bản Hốc nằm ngay trung tâm của huyện Văn Chấn.
Suối khoáng nóng Trạm Tấu.
Đèo Khau Phạ là một trong những đường đèo quanh co và dốc đứng thuộc hàng bậc nhất Việt Nam

Vì chuyến đi này em muốn tập trung đi hết Tỉnh Yên Bái... Trước mắt tạm như vậy thôi các bác ạ vì trên đường đi sẽ có phát sinh thêm em sẽ cập nhật thêm thông tin cho các bác.

Em rất mong được các bác ủng hộ và các bác đã đi qua những nơi mà lộ trình của nhà em xin giúp đỡ và chia sẻ kinh nghiệm trên hành trình xuyên Việt của nhà em nhe các bác em xin cảm ơn và chúc các bác và gia đình mạnh khỏe hạnh phúc...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/4/15
294
460
63
48
TP Hồ Chí Minh
Các bác chỉ giúp em cách đăng ảnh lên diễn đàn lâu quá em không đăng giờ thấy khó quá. Cảm ơn các bác

Hạng B2
27/4/20
128
85
28
Chúc bác vạn dặm bình an. Đi rồi chia sẻ hành trình với mọi người nhé bác.
Nhà em cũng đang rục rịch chuẩn bị để cuối năm làm chuyến xuyên Việt như bác đây ạ.

Hạng B2
29/4/15
294
460
63
48
TP Hồ Chí Minh
Chúc bác vạn dặm bình an. Đi rồi chia sẻ hành trình với mọi người nhé bác.
Nhà em cũng đang rục rịch chuẩn bị để cuối năm làm chuyến xuyên Việt như bác đây ạ.
Cảm ơn bác đã động viên