Hạng B2
19/9/07
168
92
28
hôm nay sáng e chạy võ văn kiệt từ bình chánh ra q1, đến dưới gầm cầu nguyễn tri phương thì chuyện xảy ra.
đèn đỏ đếm ngược còn 3,2,1,0 giây, nhưng đèn xanh ko sáng, khoảng 2,3 giây sau đèn xanh mới sáng. xxx đứng ngay bên kia đường, mấy bác theo thói quen, đèn đỏ đếm ngược đến 1 là chạy. xxx hốt 2,3 xe vô luôn.
e thấy xxx rất là hay, chỗ nào đèn, làn đường không hợp lý là xuất hiện liền. mấy bác cẩn thận cái đèn giao thông ở đây, ko là tốn bánh mì cho xxx.

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Cuối năm tranh thủ nhiều quá!
E tính thuê xe tự lái về quê mà đọc bài trên này thấy đâu đâu cũng toàn xxx, nên thuê có tài luôn cho khỏe.
Cám ơn bác chủ cảnh báo dùm a e!

Tập Lái
16/4/08
34
0
6
34
Không binh cho xxx nhưng mà em thấy cái này do lỗi người điều khiển phương tiện. Nhiều lúc đường đông phải để 1 khoảng thời gian để xe qua hết rồi mới bật đèn xanh cho phía bên kia đi. Dân vn mình nhiều lúc chưa hết đỏ, còn 1 giây đỏ đã bấm kèn tin tin đi rồi. Đó là sai rõ ràng, dẫn tới tạo điều kiện cho xxx ăn bẩn dễ dàng.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Người ta lập ra CSGT với nhiệm vụ mục đích làm sao duy trì trật tự giao thông, đảm bảo an toàn cho người dân lưu thông, tức là toàn ý tốt.
Thay vì làm điều đó thì xxx toàn me những cái bắt hợp lý để bẫy lái xe, thiệt tình....chẳng biết nói sao.

Hạng B1
20/12/13
96
20
8
Tp Hồ chi Minh
huy812000 nói:
Người ta lập ra CSGT với nhiệm vụ mục đích làm sao duy trì trật tự giao thông, đảm bảo an toàn cho người dân lưu thông, tức là toàn ý tốt.
Thay vì làm điều đó thì xxx toàn me những cái bắt hợp lý để bẫy lái xe, thiệt tình....chẳng biết nói sao.
Ở ta là xứ sở của thiên đường mà bác...!

Hạng C
24/6/07
877
5.693
93
40
nlthanh nói:
Nếu chắc chắn đèn đỏ về 0 rồi hãy chạy thì bảo nó lập bb xem nó dám ghi lỗi gì?
Em dự là lỗi Vượt giao lộ KHÔNG có đèn xanh cụ ạ :D