Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Như tiêu đề, mới sáng nay nhe các Bác. Ngay khúc rừng giá tỵ, xe mình có cruse - control, mình đặt đúng 50km trong đô thị, xxx Đồng nát ngoắc vào báo vi phạm 61/50 mới vãi...mình nói không vi phạm, cho xin biên bản.. xxx hù dọa các loại, mình kiên quyết xin biên bản.. cuối cùng phải trả giấy tờ cho mình đi.. Các Bác qua đây cứ mềm mỏng và kiên quyết xin biên bản nhé..

XXX bắn tốc độ bằng mồm trên QL20 Rừng Giá Tỵ
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Như tiêu đề, mới sáng nay nhe các Bác. Ngay khúc rừng giá tỵ, xe mình có cruse - control, mình đặt đúng 50km trong đô thị, xxx Đồng nát ngoắc vào báo vi phạm 61/50 mới vãi...mình nói không vi phạm, cho xin biên bản.. xxx hù dọa các loại, mình kiên quyết xin biên bản.. cuối cùng phải trả giấy tờ cho mình đi.. Các Bác qua đây cứ mềm mỏng và kiên quyết xin biên bản nhé..

View attachment 2944137*Ảnh minh họa
Ừ nhưng bọn ít học này lúc nào quắc vào nó cũng mở mồm "Bộ ông tưởng chúng tôi cần tiền chắc, nhà nước này không thiếu tiền phát cho chúng tôi nhé."
Ừ thôi im mẹ mồm ông đi rồi đưa tôi tấm biên bản là được!

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Biết chắc mình tuân thủ biển báo thì sẳn sàng giải thích và tranh cải. QL20 biển báo tốc độ KDC hoặc ngoài KDC và cấm vượt, một vài chỗ ngoài KDC nhưng chơi gắn 60 rồi hết 60.
Qua lại QL20 đến mòn đường. Toàn bộ xe cộ cá nhân ai cũng mệt mỏi với CSGT rồi, nên ngày đêm cũng cứ biển báo sao chạy vậy. Trong khi xe tải, xe khách lại chạy như ăn cướp, sau khi có GĐ mới, toàn bộ CSGT thay đổi có thấy tích cực được một thời gian. Giờ thấy xe tải, xe khách cứ phong vù vù bất kể tốc độ, muốn vượt phài, trái, chỗ nào thích là vượt. Lại tiếp tục "đóng hụi, mua đường" theo xe theo tháng?
Nếu AEOS nào có bị bắn tốc độ, nhớ hỏi máy đo tốc độ có tem kiểm định và được kiểm định khi nào nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/2/10
3.130
2.891
113

Chỗ này nổi tiếng xưa nay mà em chưa thấy đứng bao giờ :D
Chỗ này có bảng KDC và sau đó là đổ dốc => Dễ lỡ trớn!

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113

Sao những thể loại này còn tồn tại ở đây nhỉ.

Hạng F
28/8/19
6.691
11.374
113
Palm Beach, Florida, US
Ừ nhưng bọn ít học này lúc nào quắc vào nó cũng mở mồm "Bộ ông tưởng chúng tôi cần tiền chắc, nhà nước này không thiếu tiền phát cho chúng tôi nhé."
Ừ thôi im mẹ mồm ông đi rồi đưa tôi tấm biên bản là được!
Giả sử ở đây nó đưa BB, ghi quá tốc độ 61/50, kèm mức phạt... Thì Mình sẽ làm gì tiếp nhỉ?
Hỏi thật!

Hạng D
29/3/17
1.405
11.333
113

Limit mới giới hạn tốc độ…cc là ga tự động….ql 20 mà xài cc được mới hay