Thảo Luận Chung xxx hay CSGT ?

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Em mời các bác xem và cảm nhận ạ :)

Tóm lại là ko có biên bản gì hả bác Ngọt?
Mấy ông GTCC sao ko sớm cắm biển báo cho rõ ràng để dân đen đỡ khổ, đỡ mất thời gian. Tình huống này gặp bác nào yếu yếu chắc bánh mì xong đi cho nhanh quá.
Mở rộng đường làm gì rồi cuối cùng cũng phải bò chung trong 1 làn. Sao ko mở rộng luôn 4 5 làn, rồi quy định tốc độ tối thiểu, tối đa từng làn. Ông nào muốn chạy làn nào thì chạy. Khỏi rắc rối

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng B2
28/8/14
234
266
63
28
Bác ngọt lần sau gặp trờng hợp này thì không nên cãi nhiều làm gì, tụi nó biết là tụi nó làm sai chứ không phải không biết. Bác kêu nó lập biên bản đồng thời viết giấy sẽ chịu mọi chi phí phát sinh trong khi bác ngọt di chuyển tới hang ổ của tụi nó, mỗi ngày bác ngọt nghỉ để tới đó làm việc với tụi nó phải trả 1 ngày công, tiền xăng xe, nhà nghỉ, trà đá ;)

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Dạ chuyện cũng lâu rồi ạ.. 40 phút lận.. em đăng đại khái để các Anh coi hihi.. ko bánh mì không biên bản ạ.. dĩ hòa di quí nhưng vẫn không biết ảnh đúng hay em đúng :(

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Bác ngọt lần sau gặp trờng hợp này thì không nên cãi nhiều làm gì, tụi nó biết là tụi nó làm sai chứ không phải không biết. Bác kêu nó lập biên bản đồng thời viết giấy sẽ chịu mọi chi phí phát sinh trong khi bác ngọt di chuyển tới hang ổ của tụi nó, mỗi ngày bác ngọt nghỉ để tới đó làm việc với tụi nó phải trả 1 ngày công, tiền xăng xe, nhà nghỉ, trà đá ;)
Nhà nghĩ vậy có + lun tiền ca de (cave) ko a ? Haha

Hạng B2
28/8/14
234
266
63
28
Nhà nghĩ vậy có + lun tiền ca de (cave) ko a ? Haha
Nếu ca de xuất được hóa đơn đỏ thì mình làm luôn sợ gì bác :3dcuoi:
Theo em nghĩ thì mình nên củng cố lập luận băng 1 số câu như sau:
- Vậy nếu trên đường Điện Biên Phủ có 3 làn oto thì xe tất cả các xe bên làn 1 và 2 phải nối đít xe bên làn 3 hả ( làn số 3 là làn ngoài cùng bên trái ).
- Nếu lưu thông nhanh bên làn bên trái mà gọi là vượt phải thì làm 2 làn đường làm gì, làm đường nhỏ nhỏ thôi cho xe nó nối đít nhau chứ làm lớn tốn tiền.

• Like
Reactions: Thanhvuong