Hạng B2
11/2/15
286
506
93
45
HCM CITY
Sáng nay đệ đi qua giao lộ NTT-Tôn Đản,Q4,thấy XXX lập chốt ngay đoạn cong khuất.Dự là lụm 4b lưu thông bên phải trên đường NTT.Huynh nào giao lưu với XXX,rớt bánh mì tại đây cùng vào thảo luận.
.

• Like
Reactions: minhphuong123
Hạng B2
18/10/10
442
174
43
46
HCMC
Sáng nay em đi qua đây. Thấy 3 bác bị ngoắc vào. Sau khi anh CS nhìn em cái thì đi vào ngoắc 1 bác đi lane trong ở hướng đối diện. Camera không quay được nhưng em sure là bác ấy vượt đèn đỏ.

Hạng D
18/2/10
3.130
2.891
113
Sáng nay em đi qua đây. Thấy 3 bác bị ngoắc vào. Sau khi anh CS nhìn em cái thì đi vào ngoắc 1 bác đi lane trong ở hướng đối diện. Camera không quay được nhưng em sure là bác ấy vượt đèn đỏ.
Em cũng không thấy nhưng em chỉ thấy trong clip có 1 thằng cản trở giao thông thôi

Hạng F
1/6/15
5.555
28.531
113
Sáng nay đệ đi qua giao lộ NTT-Tôn Đản,Q4,thấy XXX lập chốt ngay đoạn cong khuất.Dự là lụm 4b lưu thông bên phải trên đường NTT.Huynh nào giao lưu với XXX,rớt bánh mì tại đây cùng vào thảo luận.
.
Hóng Bao đồng chí ra tay.

Hạng B2
11/2/15
286
506
93
45
HCM CITY
Ý đồ bắt 4b lỗi vượt phải,xe nào tới đó còn để xi nhan trái hoặc phải là bị lụm.Đệ cũng bị đoạn ngã tư NTT-HDiệu,không bị mất bmì,xxx nhắc tới giao lộ phải mở xi nhan vô hàng lại.Nếu mở xi nhan vô hàng lại là sập bẫy vượt phải của XXX,hết NTT chỉ có biển 411 từ xuống cầu KH và đầu cầu TThuận 1,4b đi được 2 lane.

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Nguyễn Tất Thành này cũng giống như Nguyễn Hữu Thọ hay QL13: ko có biển 411 - 412 & vạch sơn 1.18 thì mọi xe (trừ xe thô sơ) được di chuyển trên bất cứ làn nào tùy thích, chuyển làn nhớ có signal, & không có khái niệm vượt phải trái gì hết nhé ! xxx bắt càn theo thói quen trước nay là ô tô chỉ được đi làn sát con lươn, xe máy đi làn trong (?), ai yếu thì mất bánh mì.
--> Cãi cứng vào đập chết thói cắn càn của bọn xxx bắt láo đi.

Tập Lái
29/12/14
8
3
3
49
Nguyễn Tất Thành này cũng giống như Nguyễn Hữu Thọ hay QL13: ko có biển 411 - 412 & vạch sơn 1.18 thì mọi xe (trừ xe thô sơ) được di chuyển trên bất cứ làn nào tùy thích, chuyển làn nhớ có signal, & không có khái niệm vượt phải trái gì hết nhé ! xxx bắt càn theo thói quen trước nay là ô tô chỉ được đi làn sát con lươn, xe máy đi làn trong (?), ai yếu thì mất bánh mì.
Chính xác.

Hạng B2
16/6/11
301
465
63
bác nói chuẩn quá :)

Hạng B2
20/12/14
197
139
43
Bác nói đúng rồi. Tuy nhiên đường này rất đông, nhiều bác 4b đi cùng làn với xe máy dẫn đến càng kẹt xe hơn.

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113

Cam đẹp quá bác !

• Like
Reactions: xichlonuoc