Thảo Luận Chung XXX Suối Tiên bắt lỗi gì?

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
XXX Suối Tiên bắt lỗi gì?
Lâu rồi, em không đi ngang qua chỗ này. Trưa nay đi, em thấy xxx lụm xe máy từ đường nhánh ra đường chính ở chỗ này rất nhiều. Ngay chỗ vừa qua Suối Tiên chút. Thật sự em cũng chẳng hiểu bị lỗi gì. Đa số em thấy xe máy xi nhan trái. Mặc dù xi nhan trái, nhưng xxx vẫn chỉ gậy vô. Rút cuộc bị lỗi gì???
Đoạn này chạy sao cho đúng vậy các bác? Xin nhan phải rồi trái?

Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
lỗi đường thẳng mà bật xin nhan, làm quấy rối người đi phía sau , có thế mà bác cũng ko biết à :3duongbia:

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng B1
28/12/14
65
125
33
Bắt lỗi không xi nhan trái.
Có xi nhan trái thì gọi vào bắt lỗi gương chiếu hậu không đúng tiêu chuẩn.
Còn có đầy đủ vẫn bị xxx gọi lại thì hỏi thăm tình hình sức khỏe các cụ thế nào, dạo này làm ăn ra sao...có khi gọi lại chỉ nhờ mua giùm lon bò húc

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Do em vẽ hình hơi bị xiên. Trên thực tế, đường chính hơi cong. Do đó, đường nhánh đâm vào đường chính gần như thẳng.
Nếu là xe hơi, ra tới điểm giao thì xi nhan để nhập làn. Còn xe máy, em nghĩ chẳng cần xi nhan chi hết.

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Luật quy định chuyển hướng là phải xi nhan, luật không quy định phải chuyển một góc bao nhiêu độ mới phải xi nhan nên lập luận "gần như thẳng" khó được chấp nhận. Do đó em nghĩ xi nhan là cần thiết.
Tất cả các loại xe xi nhan phải trước khi chuyển hướng để báo cho xe sau biết, sau khi chuyển hướng (tức là đã ở trên con đường khác) thì xi nhan trái nếu có chuyển làn.

Hạng B2
23/1/15
420
143
43
41
Bắt lỗi không xi nhan trái.
Có xi nhan trái thì gọi vào bắt lỗi gương chiếu hậu không đúng tiêu chuẩn.
Còn có đầy đủ vẫn bị xxx gọi lại thì hỏi thăm tình hình sức khỏe các cụ thế nào, dạo này làm ăn ra sao...có khi gọi lại chỉ nhờ mua giùm lon bò húc
Bác này chuẩn thế

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Luật quy định chuyển hướng là phải xi nhan, luật không quy định phải chuyển một góc bao nhiêu độ mới phải xi nhan nên lập luận "gần như thẳng" khó được chấp nhận. Do đó em nghĩ xi nhan là cần thiết.
Tất cả các loại xe xi nhan phải trước khi chuyển hướng để báo cho xe sau biết, sau khi chuyển hướng (tức là đã ở trên con đường khác) thì xi nhan trái nếu có chuyển làn.
Đúng như bác nói nên xi nhan phải trước. Sau đó là trái nếu là 4b nếu chuyển làn.
ai bảo xi nhan trái "nhập làn" cho giúp cái quy định về "nhập làn" cái.

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Vậy rốt cuộc xxx bắt lỗi gì? Lỗi không xi nhan phải à?? Có bác nào bị bắt chưa?