Hạng B2
26/4/12
187
83
28
Em thi thoảng đi NVL lấy hàng ở chợ Bình Điền bắt gặp XXX Tân Túc thường xuyên bắt xe 2b đi lane ngoài dù cho có bảng 411 mấy tháng nay

Cụ thể bị ngoắc 3 lần
Lần đầu ghi BB hù dọa nhưng sau thấy em vẫn đơ đơ, anh thik ghi thì ghi tui cầm lên làm việc với anh C thì 1 hồi được gợi ý chuyển qua lỗi không đội nón, thấy không lay chuyển đc trả giấy tờ rồi đi, để ý mấy xxx chỉ giả bộ ghi ngày tháng năm rồi linh tinh trong BB

Lần 2 XXX Vương thì ghi BB tạm giữ giấy tờ rồi xong đem cất nói là giờ tính sao???? WTF. Xong em bảo sao không ghi BB vi phạm mà đã giữ giấy tờ vậy huynh, hắn quê quá lôi trò hèn ra gài là chuyển lane không xi nhan, rồi thích thì làm BB không xi nhan đi anh, có vẻ hơi sững sờ, cái xong kiu thôi nhắc nhở đó mà gần tết rồi không phạt nữa :) mà không biết là nhắc cái gì...

Lần 3 xxx tên Thanh cũng đòi phạt rồi ghi BB xử phạt gì đó tại chỗ, tờ BB màu hồng rồi ký tên rẹt rẹt, xong thấy hết bài liền đá qua xxx Huy, xxx Huy lấy đt ra gọi ( mà ko biết có gọi hay không), kêu ai đó đem BB tạm giữ giấy tờ tới, nói chung là rung cây nhát khỉ, xong chờ hoài ko thấy ai đem tới. XXX chuyển sang chiêu cuối hết sức hèn là h đưa 100k đây rồi cho đi. Em dây dưa hoài bảo a làm BB đi tôi ra kho bạc đóng tiền chứ h ko đưa. Thấy khó ăn nên đành đưa giấy tờ rồi bảo em biến đi WTF????

Update vs các bác là xxx Huy đã gọi đt xin lỗi em vì những lời nói khiếm nhã với em khi sáng. Em điện lên đội Tân Túc trình bày và trong vòng 15p xxx Huy gọi lại. Qua đây gửi anh Huy đừng nên có thái độ khinh thuờng nguời khác, em không muốn làm to chuyện nên những lời anh nói tôi bí mật ghi âm và ghi hình lại giữ đó không tung lên mạng

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
22/7/13
8.976
40.259
113
cứ vậy đi bác, nhà em ở Bình Chánh, đi trục NVL với đường dẫn cao tốc suốt ... thấy hoài bọn này! Hết biết luôn

Hạng B2
10/3/08
434
422
63
Bonus thêm cho các bác là đội XXX Tân Túc xài chiêu bắn tốc độ lưu động. 1 đồng chí ngồi trên xe AB màu trắng biển số 3456 giả bộ dừng xe nhưng thực chất là bắn tốc độ. do chạy xe máy nên khá cơ động và thay đổi vị trí liên tục trong 1 thờ gian ngắn.

Còn e đi đường Nguyễn Hữu Trí mà thấy XXX là chạy lane ngoài nhưng chưa được "làm việc" và xin biên bản.
Nhưng có vài lần đi về khuya được mời kiểm tra hành chánh và đo nồng độ thì thấy thái độ cũng tạm ổn ( biết cảm ơn dân đen khi người dân hợp tác làm việc)

Hạng B1
25/2/14
77
11
8
41
Thích phong cách của bác chủ: nhẹ nhàng, dứt khoát, không đôi co với xxx (vừa đỡ mệt, vừa tránh QCBX). Thích thì cứ lập BB. XXX bắt sai bố nó cũng chả dám lập.

• Like
Reactions: tonybom
Hạng B2
26/4/12
187
83
28
Update vs các bác là xxx Huy đã gọi đt xin lỗi em vì những lời nói khiếm nhã với em khi sáng. Em điện lên đội Tân Túc trình bày và trong vòng 15p xxx Huy gọi lại. Qua đây gửi anh Huy đừng nên có thái độ khinh thuờng nguời khác, em không muốn làm to chuyện nên những lời anh nói tôi bí mật ghi âm và ghi hình lại giữ đó không tung lên mạng

Hạng B1
25/2/14
77
11
8
41
Thường thì gọi lên đâu để phản ánh vậy bác?

• Like
Reactions: Cậu 3