Hạng C
19/5/07
806
434
63
Tối thứ 6 tuần trước chuẩn bị về quê và lên đường du lịch cuối tuần, em khởi hàng khá trễ 23:00, trên đường Thống Nhất gò vấp em bắt gặp 2 em bồ câu với 3 xxx đang đi tuần, đụng mặt nhau 6 con mắt của xxx cứ nhìn em chằm chằm, lướt qua rồi cũng đi. Em tự hỏi không biết mình lỗi gì mà xxx địa mình giữ vậy cà, cách chạy không lỗi gì, không lấn làn, không quá tốc độ, kiểm tra lại các công tắc thì hởi ơi chưa bật đèn, em cứ nghĩ mãi sao xxx lại bỏ qua lỗi này của em nhỉ, xxx đang no hay sao, em chỉ có một nhận định là xxx nghĩ có đèn Day ligh rồi nên bỏ qua lỗi không bật đèn chiếu gần (xe em có đèn chạy ban ngày, nguyên bản, rất sáng khi đi ban đêm)
Các bác có ý kiến gì không

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
Tối thứ 6 tuần trước chuẩn bị về quê và lên đường du lịch cuối tuần, em khởi hàng khá trễ 23:00, trên đường Thống Nhất gò vấp em bắt gặp 2 em bồ câu với 3 xxx đang đi tuần, đụng mặt nhau 6 con mắt của xxx cứ nhìn em chằm chằm, lướt qua rồi cũng đi. Em tự hỏi không biết mình lỗi gì mà xxx địa mình giữ vậy cà, cách chạy không lỗi gì, không lấn làn, không quá tốc độ, kiểm tra lại các công tắc thì hởi ơi chưa bật đèn, em cứ nghĩ mãi sao xxx lại bỏ qua lỗi này của em nhỉ, xxx đang no hay sao, em chỉ có một nhận định là xxx nghĩ có đèn Day ligh rồi nên bỏ qua lỗi không bật đèn chiếu gần (xe em có đèn chạy ban ngày, nguyên bản, rất sáng khi đi ban đêm)
Các bác có ý kiến gì không
Tôi không có ý kiến gì

Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
E cũng nghĩ như bác nhưng xxx đâu có ng đến nỗi ko phân biệt được daylight và cos hihi
Ko sao là tốt rồi bác chủ, phải nghiêm khắc kiểm điểm bản thân, e cũng quên hoài

Hạng B2
4/5/07
189
233
43
Mình cũng từng quên, nhận bb nộp 700k là nhớ đến giờ.

Hạng D
13/11/15
1.648
3.699
113
Day ligh là gì vậy ? khác gì với Sun light không ? tụi tui chỉ bắt khi không bật cái đèn nào hết thôi, còn tụi ông bật Day light hay Sun light gì đó tụi tui không quan tâm. Có bật là được.

Còn ai nói tụi tui no thì nhầm, no thì đi bar, cafe chứ giờ đó mà còn ngoài đường thì còn đói như ....

xxx núp lùm phân trần với hàng xóm.....

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Mấy bác đi xe xịn có đèn daylight mà đèn cos ko có chức năng tự động bật dở vậy kà

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Xe anh chủ hiện đại, tự bật đây lai khi nổ máy, nhưng không tự bật đèn chiếu gần khi trời tối, không tự tắt được. Hiện đại mới được một nửa.
Quên bật đèn chiếu gần qua hầm Thủ Thiêm dễ bị gửi giấy phạt nguội về địa phương lắm à.
Xe này mà ở trong hẻm nhỏ hay bị chửi vì đèn lai lai cứ sáng quắc chiếu vào mắt người dân 2 bên đường. Có anh đã lên đây than thở chuyện này rồi.