Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Xe em ko có cam... hic
Nhưng chắc chắn là có . Vì trước khi đi ngang đó thì em có theo dõi chủ đề này . Vừa ra khỏi cao tốc là để ý liền kaka ... Mà sao mấy a Chánh cập nhật lẹ ghê ! Không lẽ trên diễn đàn này có..... à mà thôi
Cứ đưa lên là có kết quả trong vài ngày :)

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Xe em ko có cam... hic
Nhưng chắc chắn là có . Vì trước khi đi ngang đó thì em có theo dõi chủ đề này . Vừa ra khỏi cao tốc là để ý liền kaka ... Mà sao mấy a Chánh cập nhật lẹ ghê ! Không lẽ trên diễn đàn này có..... à mà thôi
Nếu vậy thì tốt quá !!!

• Like
Reactions: Tui Tên Tâm
Hạng B2
14/1/13
121
67
28
long an và tiền giang vẽ vạch như nhau, tụi nó ngu thiệt...............tui dân Long An mà còn ko hiểu nè . chỉ cần lane giữa thêm mũi tên rẽ phải là ok

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Xe em ko có cam... hic
Em thì không giám chửi CSGT hay GTCC ngu, chỉ góp ý làm đơn đề xuất thay đổi cho hợp lý. Tuy nhiên mọi thông tin các bác đăng tải lên đây được giải quyết thì hay quá. Tránh trường hợp ăn bẩn gây bức xúc cho dân tài xế.
Em nhớ khi xưa có bác Oser nào hình như làm trong GTCC hoặc có liên quan đã tiếp thu các phản ánh/ đề xuất và điểu chỉnh tốt hơn.

Hạng C
7/4/13
866
625
93
Cái hay của diễn đàn là phản ánh bức xúc của tài xế gặp phải, cùng nhau phân tích. Các bác Chánh, GT cùng đọc để nhận thấy cái thiếu sót và chỉnh sửa ngay và luôn. Còn xxx thì ...tự vấn lương tâm (chắc để e mơ về xxx quá). Hy vọng xxx ...một ngày trở lại anh/chú CSGT. :3dtanghoa:

• Like
Reactions: ntt61