Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
em đang chạy bình thường 40km/h.khu vực an sương về sống thần khỏan 7h...Xxx xuất hiện gọi vào...báo lỗi em ko đèn chiếu sáng đồi phạt và giam bằng 5 ngày
+Nhưng đèn e đầy đủ chỉ ko bật cos chiếu xa(e đi cruse LS)...nên ko biết có lỗi ko
+ XXX hù giam bằng
+E bật dtdd ghi âm và quay
+Cự cải sau 20p em đồi lấy bb..thì XXX báo chờ tí...5 phút sau QCBX xuất hiện đưa giấy..gì đó
+Rồi lật ra 171 báo lỗi...e chấp nhận đóng luôn.....để lấy BB
+ XXX kêu nói nhỏ...mày xoá video anh em tính......hứa ko phạt
+E xoá giả thôi.....rồi...thằng XXX giựt điện thoại kt..xoá hết..quá buồn
+Sau khi ko bị ghi âm thì XXX......em như con thỏ rút mình...chuẩn bị chịu trận

-Chửi thề,văn tục đồi đánh em,đập banh xe em,hù cái thằng QCBX nó đập mày cũng chết...em chỉ biết mình bị thua và dạ thưa xin lỗi
-XXX nói tao hứa sẽ ko phạt và trả giấy em.....
-------đang tìm cách phục hồi tài liệu..nhưng tren Window phone nghe nói ptay

camera hành trình nên ko có tiếng.......và đọan cuối XXX chỉ chỏ đang văn tục.....(camera hơi bèo bác xem đỡ)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
lộ rõ bản chất :D sau này chắc phải chơi 2 cái điện thoại ghi âm cùng lúc

• Like
Reactions: audio1607
FS confirmed
Hạng B2
24/6/13
122
2.745
93
Bữa sau bác bình tĩnh, nói là tao xoá trên điện thoại nhưng file tự update trên laptop hay thiết bị nào đó.

Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
khi quay thì XXX 2...cứ đứng sau lưng em sợ bị ghi hình.......em xoay thì ảnh cứ núp núp như chơi trò trốn tìm

Hạng B2
15/8/12
484
2.293
93
Móa ...hết thuốc chữa tụi này rồi. E thấy ae os chúng ta ko nên rút dt ra quay phin hay ghi âm, vì bọn này rất dị ứng . Mình cứ âm thầm ghi âm là dc.
Nếu có trên 2 người trên xe thì nên xuống cả 2. Như vậy nó ngại hơn là độc chiến. Đi 1 mình thì tuỳ cơ vậy, mềm mỏng nhưng kéo dài nó cũng cho đi vì thấy mất time.

• Like
Reactions: audio1607