Hạng B2
11/3/05
126
0
0
Kiểu này tôi nghĩ ta phải tự cứu ta.
Các bác đang dùng TE chẳng hạn, mỗi bác dự trữ 1 hay 2 loại phụ tùng có thể hay hỏng (đèn, ba đờ xốc,...) danh mục lêch so với người kia, nếu ai chẳng may bị thì ới nhau cho vay dùng trước, mua bù lại sau!
Các bác thấy sao?!!!!
Ủng hộ thì ới nhau nhé! E xung phong trữ đôi Đèn pha của TE

Hạng B2
11/3/05
126
0
0
RE: Ý tưởng mới

Ý tưởng đã post lên, chảng có bác nào hưởng ứng hết cả?!!! Hay các bác ko dùng DAI???

Hạng B1
22/4/05
91
1
8
53
HAN

Lập hội đi các bác, thỉnh thoảng ta gặp nhau cái để trao đổi thông tin. Phụ tùng xe Toyota Daire bên kia đầy.

Hạng B1
30/1/07
69
0
0

hehe, box cũng ít người vào.

xe ít nên phụ tùng và mấy đồ linh tinh cũng hiếm

mỗi lần ra HN em thấy xe Te ngoài đấy lắp dc cái miếng nhựa cản mưa, tìm hoài ở trong SG, toàn bị bảo xe náy ít lắm, không sản xúât sẵn

không biết ở HN chỗ nào cụ thể bán em ra ngoài đó em khuân về, các bác hanoi-te cho em đchỉ chính xác nhé, T5 iem ra.

còn cái bảo vệ lốp dự phòng nữa, HN có nhiều mẫu rất đẹp, nhìn pro nhưng cũng chẳng biết mua ở đâu nữa ...

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: anhbq

Lập hội đi các bác, thỉnh thoảng ta gặp nhau cái để trao đổi thông tin. Phụ tùng xe Toyota Daire bên kia đầy.
Vâng, các bác thành lập hội rồi cho em tham gia với.
Em tên Sơn - đi Te xanh tím.
Điện thoại : 0913500118

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

@Minhnh: Bác muốn mua vè che mưa và hộp lốp thì ra Láng Hạ ( đọan gần ngã tư cắt với đường Láng ), tên cửa hàng thì em ko nhớ.
Đợt này em đang đi công tác chưa về HN nên ko đưa bác đi mua được, nếu lần sau bác có ra thì gọi cho em theo số bên trên nhé.
Chúc bác sắm được đồ theo ý muốn.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Trích đoạn: minhnh

mỗi lần ra HN em thấy xe Te ngoài đấy lắp dc cái miếng nhựa cản mưa, tìm hoài ở trong SG, toàn bị bảo xe náy ít lắm, không sản xúât sẵn

còn cái bảo vệ lốp dự phòng nữa, HN có nhiều mẫu rất đẹp, nhìn pro nhưng cũng chẳng biết mua ở đâu nữa ...

vè mưa bác ra Liêm Tuyết Phó Đức Chính đầy bác ơi, có đến 2,3 loại... còn bọc lốp thì inox An Dương Vương nào chả có ... hay là bác hay tìm đồ trên Nguyễn Hữu Cảnh... :D:D:D:D:D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Tè đen đẹp mê li - nhiều người đi qua hải quay lại ngắm nhìn nên cũng hơi ngại ... :):):)

Bình 0983261072

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Trích đoạn: minhnh

không biết ở HN chỗ nào cụ thể bán em ra ngoài đó em khuân về, các bác hanoi-te cho em đchỉ chính xác nhé, T5 iem ra.

Em còn dư 2 bộ: 1 bộ chắn nắng 4 cánh cửa xịn của Nhật, đep mê hồn nhưng tội hơi đắt nên mua mà ko dám lắp, và 1 bộ chắn nắng cánh cửa sau, tuyệt vời lun! Bác có thể tham khảo tại đây: http://www.daihatsu.co.jp/accessory/terioskid/basic.htm chú ý phần AERO ấy nhé, loại vè chắn to vòng lên cả gương chiếu hậu hai bên ấy! http://www.daihatsu.co.jp/accessory/terioskid/dressup.htm
Bác nào có nhu cầu thì E để lại cho, lấy bằng giá E mua ở bển về, các bác cứ tham khảo giá trên trang web đó đi nhé!