Hạng D
15/5/13
1.547
8.963
113
37
muốn đi cướp bóc thì suzuki, độ lại bi nồi là chấp yam với honda

Hạng B2
27/5/13
358
1.886
93
Lead mà xấu ah , em chạy ké vợ ok mà . Được cái động cơ khỏe chở 2-3 leo hầm vô tư , bữa mượn chiếc ya ko nhớ model gì leo hầm thấy íu íu
hehe, ko phải mình chê mà vợ chê . trước kia tính mua Lead vì có cốp to mà bây giờ ko hiểu sao khi chuẩn bị mua thì bả nói là lead nhìn thô và xấu quá, chỉ thích Mode và Grande thôi.
Cơ chi con Mode mà máy như PCX thì mình ko đắn đo, đằng này Bạn ở cty nói:' anh đừng mua SH mode, em đi rồi, máy nó hú như Air Blade sau một thời gian, mau xuống lắm và khuyên mua ... PCX'

• Like
Reactions: Nhat Ha
Hạng F
5/3/05
8.717
71.648
113
đây
hehe, ko phải mình chê mà vợ chê . trước kia tính mua Lead vì có cốp to mà bây giờ ko hiểu sao khi chuẩn bị mua thì bả nói là lead nhìn thô và xấu quá, chỉ thích Mode và Grande thôi.
Cơ chi con Mode mà máy như PCX thì mình ko đắn đo, đằng này Bạn ở cty nói:' anh đừng mua SH mode, em đi rồi, máy nó hú như Air Blade sau một thời gian, mau xuống lắm và khuyên mua ... PCX'
Của bền tại người, honda nó có ngu đâu mà mấy cái xe cỏ phải làm mỗi cái một máy, chỉ thay đổi chút ít tỉ lệ phun xăng, gió...là phù hợp cho các loại xe khác nhau

• Like
Reactions: vuongit and hoadat
Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
Lại nghe noi, bác chay thu Sh Mode di roi cam thay khác biet ntn, xe nay xác nhẹ nen chay rat bốc, đề pa nhanh

• Like
Reactions: vuongit and hoadat
Hạng D
7/3/07
2.224
52.433
113
Chắc sợ bị kêu là ninja. Chứ lead chị em chạy đầy đường chưa thấy ai chê :D

• Like
Reactions: vuongit
Hạng B2
24/10/04
195
1.897
93
saigon
Cứ rẻ tiền hơn là mua, nữ ngày chạy 30km quay đầu, thì chừng nào nó hư mà lo, chiếc nào tồn tại 5 năm hết khấu hao thì mua chiếc đó, khỏi nghĩ nhức đầu.