Hạng B1
6/3/08
98
2
8
RE: YAMAHA MAJESTY 125CC

@Jolie2004: ậy, bác đừng nói thế mà tội nghiệp em ạh. ý của em là các bác máu em này thì tốt thôi, kô có vấn đề gì vì em nó ok đấy bác. chứ em chưa muốn gả vợ 2 của em đâu. bác nói thế làm em buồn quá ạh. cái tính em chỉ thích đi mấy con xe to thế này thôi, vì em khoái cái dáng của nó. mà cho dù có bán, em nghĩ cũng chẳng đc bao nhiêu, chứ ông bà già em cứ bảo bán đi mua xe mới. em là kiên quyết em này thôi. thế nhé bác, đừng hiểu lầm em.:( :)

Hạng B2
3/7/05
400
8
18
53
TP Hồ Chí Minh
Visit Site

Trích đoạn: black_silver
chứ em chưa muốn gả vợ 2 của em đâu. bác nói thế làm em buồn quá ạh. cái tính em chỉ thích đi mấy con xe to thế này thôi, vì em khoái cái dáng của nó. mà cho dù có bán, em nghĩ cũng chẳng đc bao nhiêu, chứ ông bà già em cứ bảo bán đi mua xe mới. em là kiên quyết em này thôi.
hehe, vậy thì dc đó Bác, em thik bác rồi đó :D...vì em cũng mê dòng xe xuồng này lém...nhìn vào hội EAG là bít liền...

Bác rảnh thì mời Bác ra cà phê chơi chút gọi là biết mặt lẫn nhau...tụi em hay cà phê sáng/ chiều CN tại cà phê Cổ Đa (Bách Tùng Diệp xưa) Nam Kỳ Khởi Nghĩa và Lý Tự Trọng.

Sorry Bác lần nữa nhé!

Hạng B1
6/3/08
98
2
8

@Jolie2004: em nhất trí với bác thôi ạh. nhưng giờ thì em đang ở xa, nên kô tiện lắm. khoảng cuối tháng này em mới về lại tp. lúc đó em mạo muội đề nghị anh em đi majesty off luôn một bữa đi các bác. bình thường bọn bạn em cứ hay chọc là em đi cái xe xuồng. hôm nào tụ tập chừng 10 chiếc lại, em chụp lại phát hình, cho tụi nó tâm phục khẩu phục ạh. :D với lại cũng cho các bác đi phân khối lớn biết kô chỉ có bác ấy mới off đc. [8D] . em nói đùa thế chứ hôm nào em về SG, cũng xin phép đi gặp các bác, làm quen và cùng nhau trao đổi về chú ngựa này. chứ em là loại siêu gà mờ các bác ạh. chỉ có cái máu xe cộ thôi.:)

Hạng B2
23/3/08
110
4
18

Tình hình là vợ 1 đang chấm 1 bé màu đen/ theo ý các bác thì nên mua loại đồng hồ điện tử hay đồng hồ cơ ?

Hạng B1
6/3/08
98
2
8

bác amethyst nói vậy là sao em kô hiểu? majesty có cả đồng hồ điện tử nữa àh? cái đó là đời khác hay là mình tự gắn thêm đc hả bác? em hỏi ngu tí. có gì các bác đừng trách.

Hạng B2
23/3/08
110
4
18

dạ em này có 2 loại, đồng hồ cơ và đồng hồ điện tử, hiển thị số chứ k có cây kim.
về cảm quan thì có lẽ thích đồng hồ cơ hơn, hay chính xác là thích cái cảm giác cây kim xoay khi vít ga.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Đồng hồ cơ thì mặt đồng hồ đẹp hơn, nhưng :
1. Xe ĐH cơ không có khoá thắng tay.
2. Không có đèn Passing
3. Không hiển thị giờ.
Còn lại thì như nhau hết:)

Tập Lái
10/12/07
28
0
0

bác amethit gì đó ơi, kết một màu gì đó thì cũng không quan trọng, cái quan trọng hơn là nên kiểm tra máy móc/ đầu điếc/ rồi két nước/ dây nhợ điện/ cổ có lắc không nhé . Đề nghị hôm nào lập cái hội xuồng đi các bác ui . Chiếc xuồng trên của em cũng mới vừa làm chuyến ĐL về, phải nói rằng đi xa bằng xe này thì khoái lắm.[8D]

Hạng B2
3/7/05
400
8
18
53
TP Hồ Chí Minh
Visit Site

Trích đoạn: puma_concolor
Chiếc xuồng trên của em cũng mới vừa làm chuyến ĐL về, phải nói rằng đi xa bằng xe này thì khoái lắm.[8D]
Bác này kinh [&:]...đi Đà Lạt bằng xe tay ga ah?

Hạng B1
6/3/08
98
2
8

có bác nào có xe với đồng hồ điện tử kô? có gì anh em ta hẹn nhau ra gặp làm 1 hội majesty thôi, cho em mở mắt với. đó giờ đi majesty chứ kô hề biết có cái vụ đồng hồ điện tử nữa. kô biết em thay cái đồng hồ cơ của em bằng điện tử đc kô ta? :D