Hạng B2
23/3/08
110
4
18
RE: YAMAHA MAJESTY 125CC

Hay em lụm chiếc đồng hồ điện tử rồi đổi đồng hồ với bác :D em lại khoái đồng hồ cơ.
@bác sỹ: bác tư vấn dùm em phát khi đi mua thì nên kiểm tra những thứ gì? tình hình là 100% là kiếm 1 chú màu đen rồi vấn đề chỉ còn là thời gian và chọn lựa thôi. Tình hình là kinh tế được khoảng 20 đồng việt. chắc kiếm chú nào khoảng độ 15 đồng và 5 đồng để dặm tút lại. ý bác thế nào ạ?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
6/3/08
98
2
8

em thấy bác amethyst tính vậy đc đấy. thế khi nào bác rước đc em majesty về rồi thì show vài tấm ảnh lên cho anh em xem nhé bác. có gì rồi anh em làm 1 hội off về majesty đi. chúc bác sớm tìm đc con xe ưng ý nhé.

Hạng B2
23/3/08
110
4
18

vợ mới. Các bác làm ơn cho hỏi làm sao biết được đời của xe ạ?

Hạng C
5/3/08
868
51.985
93
Sì ghềnh

Chúc mừng bác, em nó còn long lanh quá. Rá rổ bao nhiêu vậy bác?

Hạng B2
23/3/08
110
4
18

đúng như dự kiến: mười lăm đồng việt. máy cũng còn êm, quả nồi hơi kém bắt nên khi đề pa hơi gằn, chắc dán lại bố nồi thì hết, còn nhiều vấn đề khác thì để từ từ khám phá vậy. trên đường lấy xe về, tớ đi con Maj, thằng em đi con Spacy CPI của tớ mới làm lại cả 2 nồi nên nó đề pa nhanh hơn hẳn lol. về tới hẻm nhà xém phang đít vào tường nhà hang xóm vì cua gấp :D.

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Trích đoạn: amethyst

đúng như dự kiến: mười lăm đồng việt. máy cũng còn êm, quả nồi hơi kém bắt nên khi đề pa hơi gằn, chắc dán lại bố nồi thì hết, còn nhiều vấn đề khác thì để từ từ khám phá vậy. trên đường lấy xe về, tớ đi con Maj, thằng em đi con Spacy CPI của tớ mới làm lại cả 2 nồi nên nó đề pa nhanh hơn hẳn lol. về tới hẻm nhà xém phang đít vào tường nhà hang xóm vì cua gấp :D.
Chúc mừng bác amethyst, xe bác nhìn long lanh quá

Màu đen rất là chọn người, mong bác luôn tốt với em nó...để lúc nào em nó cũng long lanh và phục vụ bác hết mình :D.
Về ghi đông phía sau xe, các bác nên cẩn thận nhé...xách em nhẹ nhàng thôi..., vì theo em biết ghi đông xe hình như bằng nhựa...nên cũng dễ gẫy lắm đấy :) Vài dòng với bác

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Chúc mừng bác amethyst có vợ bé nhá[8D]

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Vợ bé của bác là Digital phải không,màn hình LCD còn hoạt động chuẩn chứ bác,xe bác còn long lanh quá,cả bộ tem hình như cũng là đồ zin,nếu đúng vậy thì cái giá 15tr theo em là vẫn hời đấy chứ .Cho một bài review nào bác

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Trích đoạn: MitsubishiJolieSS
vì theo em biết ghi đông xe hình như bằng nhựa...nên cũng dễ gẫy lắm đấy :)
Gì ghê vậy bác? Ai nói ghi đông nó bằng nhựa kinh thía?

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: Automatic

Trích đoạn: MitsubishiJolieSS
vì theo em biết ghi đông xe hình như bằng nhựa...nên cũng dễ gẫy lắm đấy :)
Gì ghê vậy bác? Ai nói ghi đông nó bằng nhựa kinh thía?
Bác Jolie này phát biểu liều nhỉ - chắc bác ý thấy nó có lớp vỏ nhựa để đỡ lộ cái tay inox ra nên bác ý mới kêu tay bằng nhựa :D:D:D:D